HCM - Sửa PPC Dell X51v ở đâu

trucpq

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
6 Tháng một 2008 lúc 15:57
Các bác cho hỏi chổ nào nhận sửa PPC ở TPHCM ạ. Tình hình là có con X51v đang xài lăn đùng ra chết nguồn không làm sao mở lên được.

Cảm ơn nhiều.

trucpq

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
6 Tháng một 2008 lúc 17:25
Nó cũng thoi thóp vài lần, nhấn reset thi được, sau đó thì nó tắt. Để chừng vài tiếng sau thì lại mở được. Bây giờ thì cách gí mở được, quậy tùm lum rồi, mong có chổ sửa chuyennhgie65p giúp dùm 1 cái. Thiếu cái này khó chịu quá, dùng quen rồi.

DAI_GIA_SAI_GON

GIÀU TÌNH YÊU
GẮN KẾT
6 Tháng một 2008 lúc 17:25
chắc pác xài sạch cả pin , nó íu quá hem lên được , thử xạc đa năng ( 15k ) kích 1h-1h30' xem sao
chứ đang xài sao lăn đùng ra chít được ?
tường thử dùng sạc đa năng cho pin, của PPC,nhưng sao ko dùng được các bác nhi, tức không sạc pin được.

honeyz

KỸ SƯ
MÁY HỎNG
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
7 Tháng một 2008 lúc 15:31
92 Trần Nhân Tôn Q5
Đem lên đây cho bác Tuấn đem lên Tân Á Long, sắt thêm lần 2 :D
Trc có con O2 S đem wa 92 TNT theo lời gợi ý của anh em, máy dc ngâm hơn 1 tháng, nãn lun :p

DAI_GIA_SAI_GON

GIÀU TÌNH YÊU
GẮN KẾT
8 Tháng một 2008 lúc 10:54
Đem lên đây cho bác Tuấn đem lên Tân Á Long, sắt thêm lần 2 :D
Trc có con O2 S đem wa 92 TNT theo lời gợi ý của anh em, máy dc ngâm hơn 1 tháng, nãn lun :p
hehe Bác không đứng đó uống cafe với bác Tuấn đợi lấy máy luôn:D
Qua bọn TAL thì cụ thể về thời gian hơn nhưng sợ sợ thế nào đó (ko có ý nói xấu):rolleyes:

Bài viết cần bạn xem thêm

Kính gửi các Mods của HHVN

Lâu lâu ngứa tay đấu giá mấy món đồ chơi kiếm cơ giao lưu vs các bác trên HHVN, vừa xả stress vừa thêm mối quan hệ.
Bên cạnh đó thì cũng có vài thành viên không có trách nhiệm với cú bid, với em thì đồng nghĩa k có trách n ...
Lazada Vietnam Master card on Monday