HCM - Tìm chỗ mua O2 JET

Các thớt khác của ANPHAT

ANPHAT

BẮP
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
16 Tháng mười hai 2007 lúc 12:50
Các bác có biết ở SG có ai bán O2 Jet chất lượng không vậy ? Chả là em đang cần một chú pin trâu cho công việc mà chả biết mua ở đâu cả. Tìm trong diễn đàn toàn là người bán ở HN thôi. Mong các bác chỉ giúp. ( Bác Lam Sơn ới ời ^__^ )

Thanks.

do_long_khach

Vàng và đỏ
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
17 Tháng mười hai 2007 lúc 09:13
Mình đang dùng 1 con 02Jet, chắc ko phải hàng xịn vì mua mới có 900k của 1 đồng chí ở Hải Dương. Bây giờ thật giả lẫn lỗn, người này người kia bảo có "02 Jet xịn" nhưng chả biết thế nào.

Riêng về con máy mình đang dùng thì có nhận xét như sau: nếu để màn hình ở chế độ tiết kiệm pin (ra ngoài trời rất khó nhìn) thì pin được khoảng 5-6 ngày trong điều kiện nghe gọi vừa phải. Pin thấy đề là 1600 mAh lân, ngang ngửa với Exec còn gì. Tuy nhiên nếu để màn hình sáng (rất đẹp) thì nhanh hết lắm.

ANPHAT

BẮP
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
17 Tháng mười hai 2007 lúc 09:34
Mình đang dùng 1 con 02Jet, chắc ko phải hàng xịn vì mua mới có 900k của 1 đồng chí ở Hải Dương. Bây giờ thật giả lẫn lỗn, người này người kia bảo có "02 Jet xịn" nhưng chả biết thế nào.
Vâng bác ạh. Em cũng có nghe về máy O2 JET hàng Trung Quốc nên rất ngại. Do đó em muốn tìm một chú máy xịn thật ấy mà.

Thanks bác đã giúp. ;)

Bài viết cần bạn xem thêm

Vào 1 ngày không xa trong tương lai, chúng ta sẽ có thể tung hoành trên không bằng những thiết bị bay cá nhân. Nghe cứ như là chuyện khoa học viễn tưởng vậy, thế nhưng công ty Boeing đã nói vào tháng 3 vừa qua rằng các mẫu drone chở khách có thể xuất ...
Lazada Vietnam Master card on Monday