HCM - tìm dịch vụ cài Win + driver cho Laptop

Các thớt khác của maidang
Status
Không mở trả lời sau này.
19 Tháng sáu 2007 lúc 09:48
Tôi ở HCM, hiện đang sử dụng 2 laptop cùi: HP NC6220 và HP DV5000. Nay do máy chạy chậm nên tôi muốn cài lại Win nhưng lại không có các driver và soft. của máy.
Ai biết chỉ dùm tôi dịch vụ cài đặt này. Thanks all.

mars

HIBERNATED
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
19 Tháng sáu 2007 lúc 10:22
tôi muốn cài lại Win nhưng lại không có các driver và soft. của máy
Sao bác không dùng 1 phần mềm như Driver Magician hoặc Driver Genuine để sao lưu driver của máy lại rồi cài mới win nhỉ? Đơn giản thôi mà.
Soft thì mời ra Bùi Thị Xuân nhé, bao la.
Tự làm cho nó sướng bác ạ.

PinkForever

V.I.P
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
19 Tháng sáu 2007 lúc 23:13
Cài dịch vụ dù là mất tiền, nhưng mình nói thật có khi nó cài còn không đúng ý, không perpect bằng mình tự tay cài theo ý thích hoặc nhờ anh em làm giùm đâu.

hoapaul

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
20 Tháng sáu 2007 lúc 10:12
Sao bác không dùng 1 phần mềm như Driver Magician hoặc Driver Genuine để sao lưu driver của máy lại rồi cài mới win nhỉ? Đơn giản thôi mà.
Soft thì mời ra Bùi Thị Xuân nhé, bao la.
Tự làm cho nó sướng bác ạ.
Vậy bạn có thể gửi cho mình cái Driver Magician không? Thank!!!

Ta Luan

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
20 Tháng sáu 2007 lúc 10:13
Bác Eden nói quá chính xác, tự cài cho mình được là hay nhất, nếu kg rành có thể tham khảo ý kiến mọi người trên này còn kg có thì giờ thì có thể nhờ anh em trên 4r, nhiều người sẳn sàng giúp bạn đấy như mình chẳng hạn :)

MitDac24581

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
20 Tháng sáu 2007 lúc 10:22
Bác Eden nói quá chính xác, tự cài cho mình được là hay nhất, nếu kg rành có thể tham khảo ý kiến mọi người trên này còn kg có thì giờ thì có thể nhờ anh em trên 4r, nhiều người sẳn sàng giúp bạn đấy như mình chẳng hạn :)
Rảnh thì mang qua, em xử lý cho. Tiền công tính bằng 1 cốc Cafe Đen nóng không đường, không sữa, không muối! :)

Status
Không mở trả lời sau này.

Bài viết cần bạn xem thêm

Mình cần mua vài em sim số phát tài viettel cho đời lộc lá tí ạ, bác nào có hay biết đâu bán rẻ rẻ thì chỉ em với ạ, xin cảm ơn rất nhiều
Lazada Vietnam Master card on Monday