HCMC chỗ nào sửa máy khâu

Các thớt khác của starnt

starnt

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
11 Tháng tư 2007 lúc 10:13
Số là tớ có ông bạn cũng đứng tuổi, nhà rất giàu nhưng vẫn thích khâu :), có cái máy bị hư nhưng thời buổi này tìm được chỗ nào sửa hàng ĐỘC may vá thì hơi hiếm,
Vậy nếu bác nào biết nơi chuyên sửa máy khâu thì chỉ giùm, cảm ơn nhiều.

new_comer

Mập member
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
11 Tháng tư 2007 lúc 10:52
Chả biết cái mày này là cái gì. Kệ up cho thiên hạ thấy mà chỉ giúp anh Starrnt bít đâu lại được mời ly cafe hehe

Lam Sơn

Super Moderators
11 Tháng tư 2007 lúc 10:53
Số là tớ có ông bạn cũng đứng tuổi, nhà rất giàu nhưng vẫn thích khâu :), có cái máy bị hư nhưng thời buổi này tìm được chỗ nào sửa hàng ĐỘC may vá thì hơi hiếm,
Vậy nếu bác nào biết nơi chuyên sửa máy khâu thì chỉ giùm, cảm ơn nhiều.
:D :D :D Thấy Bác chạy xe suốt ngày ngoài đường chỉ chỗ cho Bác sửa máy khâu có hơi bị thừa không?

1. nhà rất giàu : Mang bán ve chai mua cái mới.:D

2. Bác chở ông bạn lên đường Hoàng Văn Thụ, đoạn từ Ngã tư Bảy Hiền hướng về bùng binh Lăng Cha Cả (bao la là tiệm bán và sửa, lúc quay về nhớ đi đường vòng không Công An phạt đấy nhé!).

starnt

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
11 Tháng tư 2007 lúc 11:49
Cảm ơn new_comer đã đẩy nó lên :D
Cảm ơn bác Lam sơn, đã cho địa chỉ, chạy xe suốt ngày nhưng mắt toàn nhìn thẳng không :D vì chạy nhanh quá sợ tai nạn, nên không nhìn thấy. có chỗ nào gần khu vực quận 1, 3, 5 nữa không hỉ :D

Tubby

Cu béo đẹp giai!
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
11 Tháng tư 2007 lúc 14:52
Cảm ơn bác Lam sơn, đã cho địa chỉ, chạy xe suốt ngày nhưng mắt toàn nhìn thẳng không :D vì chạy nhanh quá sợ tai nạn, nên không nhìn thấy. có chỗ nào gần khu vực quận 1, 3, 5 nữa không hỉ :D
Khu Tân Bình bác Lam Sơn chỉ là đúng chỗ rồi anh ơi, cứ đi đúng 1 vòng quanh TT Triển lãm Quốc tế là anh thấy đầy.

new_comer

Mập member
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
11 Tháng tư 2007 lúc 15:11
chỉ cám ơn suông thôi à? ko mời cafe à?

starnt

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
11 Tháng tư 2007 lúc 15:19
Khu Tân Bình bác Lam Sơn chỉ là đúng chỗ rồi anh ơi, cứ đi đúng 1 vòng quanh TT Triển lãm Quốc tế là anh thấy đầy.
Bình thường có bao giờ ngó mấy cái ... máy khâu con bướm đó đâu, tự nhiên người ta hỏi mới để ý, lâu lâu chạy ra sân bay toàn đi đường đó không, nhưng ít khi ngó qua bên trái, híc híc, :D

Bài viết cần bạn xem thêm

Trước Facebook, Yahoo đã từng là mạng xã hội được các thế hệ 8X, 9X "nghiện" sử dụng. Thế nhưng, những sai lầm sau đây đã gây nên sự sụp đổ của "gã khổng lồ" công nghệ một thời.

Vào tháng 7 năm nay, mạng xã hội Yahoo phổ biến m ...
Lazada Vietnam Master card on Monday