Hdmi hp8440

Các thớt khác của dhlong

dhlong

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Các bác cho em hỏi, em muốn kết nối Hp 8440p qua cổng HDMI thì như thế nào??? Em có dây HDMI của cái đầu phát HD mà không cắm được vào, cái đầu dây to hơn thì phải, hay là không phải cổng HDMI nhỉ? Em thấy trên máy có 2 cổng là eSATA, 1 cổng có kí hiệu gần như chữ D thì phải. Hic, em gà vụ máy tính này lắm. Ths các bác

neompx

cậu tư
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
8440p nó dùng display port bác ơi
cái này cao cấp hơn HDMI nhiều
hdmi chỉ tối đa 1920x1200
chứ cổng DP đó tối đa tới gấp 4 lần cái 1920x1200 lận ( quad HD)

dhlong

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Oa, ngầu thế cơ à. Thế anh cho em biết mua loại dây nào để cắm vào đi

neompx

cậu tư
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
ở vnam minh dùng cable display port khá hiếm
nó là loại cao cấp nhất mà
màn hình apple cinema 23in quad HD dùng cable này, em xem trên ebay, 1 sợi cable đó của belkin giá hơn 400$

@ mình có thể lựa chọn 1 giải pháp rẻ tiền hơn
đso là adapter Displayport to HDMIN

cable này có bán kèm với dell adamo 13 :D còn chưa thấy lap nào có kèm theo phụ kiện này

giá của nó chừng hơn 45$ cho 1 sợi xịn, còn đồ lô em chưa thấy, và chưa nắm giá được

@ bên mac unibody cũng dùng loại display port này, nhưng là mini

@ nếu yêu cầu ko đưa lên hình quad thì có thể mua cable linh kiện loại này
http://cgi.ebay.com/DisplayPort-Dis...119?pt=LH_DefaultDomain_0&hash=item1c161001f7
tối đa 1920x1200
chứ lên 2500 hẻm trôi đâu

do_long_khach

Vàng và đỏ
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Định làm 1 con Hp 8440p mà thế này thì nản thật. Vừa google thử ko tìm thấy chỗ nào ở VN bán cáp chuyển cả.

heroftu

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Định làm 1 con Hp 8440p mà thế này thì nản thật. Vừa google thử ko tìm thấy chỗ nào ở VN bán cáp chuyển cả.
cáp chuyển bán nhiều mà bác. để mai em hỏi lại địa chỉ cho. hôm nọ thấy bảo 500k thì phải

mXm

GÂY DỰNG
Hôm trước có người rao bán cable DP to HDMI và DP to DVI-D giá 400K. Ở trên handheld hay voz mình không nhớ rõ. Bạn dùng google search thử xem sao.

Bài viết cần bạn xem thêm

Cảm ơn bạn đã thông tin.