Hệ thống mực in liên tục cho EPSON CX5900

thanhminhppc

CARDIOLOGUE
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
3 Tháng năm 2007 lúc 22:36
Hệ thống mực in liên tục cho EPSON CX5900, cái này có bán ko các bác nhĩ và mua ở đâu các bác. Con CX5900 này nó dùng 4 bình mực rời không biết có chỗ nào làm được cái hệ thống mực in liên tục cho nó ko nữa. Mực chính hãng giá cao mà in chẳng được bao nhiêu, đang cần in số lượng nhiều

3 Tháng năm 2007 lúc 22:54
tik

Hi,
Bạn có thể đến tiệm TIK ở đường Trần Hưng Đạo, gần và cùng bên với quán cafe Cát đằng, đi ở Q1 theo hướng Q5 sẽ gặp Tik trước ở bên tay trái,
Theo kinh nghiệm của mình, nên đem máy đến làm lúc mới mua, chưa bỏ mực in chính hãng vào thì tốt hơn, vì mực chính hãng là mực dầu, còn mực Tik là dung môi trên nền nước,
Còn nếu máy của bạn đã xài hết ống mực của hãng rồi, thì nên đem ngay đến đó, xem họ có thể súc rửa được liền không, hy vọng,
Giá cả chấp nhận được, lắp đặt 4 ống mực khoảng 30usd, và xài rất lâu mới hết, tha hồ cho bạn in, đi mua lại mực để nạp vào, giá mình quên rồi, nhưng dễ chịu với túi tiền,

Chúc vui,

Nội dung tương đồng Khu vực Trao đổi Ngày
T Âm thanh - Tai nghe - Loa 0

Nội dung tương đồng

Bài viết cần bạn xem thêm

Nhật Bản kêu gọi siêu thị tính tiền bao nylon đối với người mua hàng.

Chính phủ Nhật Bản đang kêu gọi và tiến tới bắt buộc các nhà bán lẻ của nước này tính tiền các bao nylon hay bao xốp đối với người mua hàng, trong nỗ ...
Lazada Vietnam Master card on Monday