help - 8125 mất tiếng

hieuvpn

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
7 Tháng mười một 2007 lúc 09:11
Con 8125 của mình sau khi cắm tai nghe vào, đến khi rút ra thì mất tiếng luôn.
Có bro chỉ là cho tí ăn-côn rồi cắm ra cắm vào vài lần, mình đã thử, kêu lại được vài ngày rồi cũng ... tịt.
Anh em ai biết chỗ nào ở SG làm tốt thì chỉ dùm mình với :D
Thnx bros
hieuvpn

7 Tháng mười một 2007 lúc 10:01
Có bro chỉ là cho tí ăn-côn rồi cắm ra cắm vào vài lần, mình đã thử, kêu lại được vài ngày rồi cũng ... tịt.
Thnx bros
hieuvpn
Theo em thì nên thay luôn cái jac tai nghe đó đi ạ ,rất hay bị chập ở đó bác ạ

Giá thay khoảng 100k.chúc em của bác mau lành bệnh

hieuvpn

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
9 Tháng mười hai 2007 lúc 19:55
hôm nọ có dịp ra HN đem ra bác phuonganh 275 Khâm Thiên làm nhoằng 1 phát xong ngay :D

Anh em ai bị hư cái gì thì cứ đem ra bác í nhé, tiệm nhỏ thôi nhưng đủ đồ chơi và tay nghề xịn :)
Hiện 8125 đang dùng rất tốt, cám ơn bác phuonganh nhiều lắm.
hieuvpn

Amica

Super Saiyan IV
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
10 Tháng mười hai 2007 lúc 14:46
Hehhe, hồi trước bị rồi, do cái nãy bênh trong bị kẹt nên ko tự bung ra khi bác rút tai nghe ra thôi, chả việc j phải thay, tốn tiền mà lại phải bung máy, bác cứ cắm jack vào rồi rut ra vài lần cho cái nãy nó bung ra thui... lần trước em cũng làm như thế có sao đâu, vẫn xài ngon đến giờ.... Nguyên nhân có thể là do cắm jack vao để lâu ko bỏ ra nên mới vậy...

10 Tháng mười hai 2007 lúc 20:16
hi`

Thnx bros
hieuvpn
hình như máy của bạn jack cắm là 2.5 thì phải? và bạn sài đầu chuyễn đỗi ra 3.5 thì phải ?! nếu vậy thì bạn nên chon đầu chuyễn đỗi thật giống với tai nghe theo máy của nó, có loại nó có 2 nất, loại 3 nất nếu ko khớp nó làm liệt cái chui đấy ! mình cũng bị vì sài cái jack chuyễn đỗi và đi sửa nhưng về nó cũng bị lại, mình dùng ngay cái đầu chuyễn đó rút ra rút vào mấy lần là đc. mình thay cái đầu chuyễn là sài từ đó tới giờ 5 tháng ko sao hết kể cả bị chấn động khi nghe nhạc, mình khuyên bạn ko nên bung máy ra chi . chúc bạn vui !

Bài viết cần bạn xem thêm

Thời gian đúng là một thứ tàn nhẫn không chừa một ai, không dung thứ cho bất kì thứ gì. Cả hệ điều hành Windows cũng vậy. Theo một email gần đây từ CEO Satya Nadella khi ông vạch ra cấu trúc mới cho toàn ...
Lazada Vietnam Master card on Monday