Help - add số HT mobile cho TREO CDMA 755P

27 Tháng một 2008 lúc 18:53
HELP

Có ai trong HT mobile xin giúp đỡ
Tôi muốn dùng con TREO CDMA 755P với số HT mobile

Con này không dùng SIM nên cần giúp

Bác nào có thể làm được gọi giúp cho tôi nhé 0925858888

Xin cảm ơn

lotuong

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
27 Tháng một 2008 lúc 19:27
Hì, chắc là không có ai hưởng ứng rồi. Trước mình cũng có kêu gọi thử các diễn đàn nhưng không ai làm được. Nếu không thì cũng đã có 1 con 755p hoành tráng rùi!

Ở tp.HCM cũng thấy bảo có người dùng treo 755p với số 092 rồi nhưng nghe nói không được tốt bằng sfone.

29 Tháng một 2008 lúc 12:06
Về mặt kỹ thuật chắc phải làm được. Nhưng tại HT khong cho làm chính thức ( Có lẽ là một lý do HT thất bại trong chiến lược CDMA của mình tại VN - Thiết bị đầu cuối )

Thấy Có người dùng HTC mogun 6800 CDMA với số HT rồi mà . Con Mogun cũng không có SIM .

Đang mùa xuân nên cứ .....Hy Vọng ... bác nào giúp được thì HELP nhé !

mycamel

www.Onesto-Eyewear.com
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
29 Tháng một 2008 lúc 13:22
Về mặt kỹ thuật chắc phải làm được. Nhưng tại HT khong cho làm chính thức ( Có lẽ là một lý do HT thất bại trong chiến lược CDMA của mình tại VN - Thiết bị đầu cuối )

Thấy Có người dùng HTC mogun 6800 CDMA với số HT rồi mà . Con Mogun cũng không có SIM .

Đang mùa xuân nên cứ .....Hy Vọng ... bác nào giúp được thì HELP nhé !
Hì, em đang dùng 0926 566 567 với treo650. Nhưng mà add số HT khó lắm bác ạ. Em nhờ 1 anh bạn bên phòng KD. Nhưng chỉ được mỗi số của em. Nên theo em bác chỉ có nhờ ai đó có ảnh hưởng thì làm được bác ạ;)

catenaccio

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
4 Tháng hai 2008 lúc 21:55
Có thông tin là SFone đang xem xét việc mua lại toàn bộ hạ tầng CDMA của HT Mobile :). Cứ tiếp tục dùng số của HT đi các bác.

Bài viết cần bạn xem thêm

World Cup 2018 lần đầu tiên công nghệ hỗ trợ trọng tài VAR đã được sử dụng trong một giải đấu bóng đá chính thức. Công nghệ này rất có thể sẽ làm thay đổi kết quả nhiều trận đấu mùa World Cup năm nay.

VAR được dùng trong trường hợp nào? Dưới đây là ...
Lazada Vietnam Master card on Monday