help- bác nào biết cách khắc fục kô ???

voduy

GẮN KẾT
kô hiểu sao cái account YM của em kô nhận được tin offline nữa. sang máy khác cũng vậy....

có bác nào bị như em chưa........ có cách nào khắc fục kô nhỉ :(

daicaothu

Không yêu cho gái thèm
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
và cũng có thể là có người khác có pass của bác nên họ đã đọc offline của bác rồi, bác thử kiểm tra bằng cách đổi pass đi và thử dùng cai nick YM khác gửi offline cho chính bác.

voduy

GẮN KẾT
daicaothu said:
và cũng có thể là có người khác có pass của bác nên họ đã đọc offline của bác rồi, bác thử kiểm tra bằng cách đổi pass đi và thử dùng cai nick YM khác gửi offline cho chính bác.

em đã thử cách của bác rồi , dùng nick khác gửi vào nick của em rồi chuyển sang account của em để check nhưng vẫn thế :(
=> lý do mất pas có thể loại trừ.....

em đọc trong cái troubleshoting của Yahoo thì nó nói 2 ly do chính
1. do ISP của mình => cái này kô fải vì mấy đứa trong khu em vẫn dùng bt , chả vấn đề gì, => cùng 1 line ADSL mà

2. Cho rằng có thể là do lỗi tạm thời =>WAIT . ...
=> nhưng em bị cũng lâu rồi , fải tầm cuối tháng 7....

=> tóm lại là troubleshooting nên chung chung qá , chẳng có tác dụng gì:(

ps: em nhớ mang máng là có lần em dùng Veri CHAT để chat trên máy PPC, xong sau lần đấy là bị cái lỗi này => chỉ đoán vậy thôi ạ , vì lúc sign in vào nó có cái dòng gì mà CONNECT TO YAHOO PROXY....

thanhhoa2002

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
các bác giúp e với e cũng đang gặp rắc rối với Yahoomail, 2 tháng nay e chỉ nhận mail thôi, còn gửi bình thường thì được nhưng nếu attached file là bị đơ luôn.. e fải làm sao đây???

voduy

GẮN KẾT
giải pháp tạm thời em fải đăng ký tạm cái nick khác rồi bảo bạn bè gửi ofline qa cái nick đó..

bác thânhho2002 thử làm cái nick khác xem có hết kô ....

thằng yahoo này free nên hỏng chả biết kêu ai . :(

DellAximX5

androidcore.com
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Hôm qua em cũng nóng mặt với cái Yahoo của em. Cứ gửi mail đến cái mail yahoo nào là bị return, nhưng đến hôm nay thì hình như lại được rồi.

Bài viết cần bạn xem thêm

Cảm ơn bạn đã thông tin.