Help-Cần tìm chỗ mua phụ kiện cho Sony NW-A1000, MP3 Player 6GB.

truongco

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
20 Tháng ba 2007 lúc 14:45
Chả là em được cho 1 cái Sony NW-A1000, MP3 Player 6GB nhưng chỉ có xác máy, ko có phụ kiện, cần nhất là cái cable + sạc. Bác nào biết chỗ mua thì chỉ dùm em với. Nếu VN không có thì bác nào mua dùm em ở nước ngoài được ko??
Cám ơn các bác nhiều.

aera

cô đơn trên mạng
GẮN KẾT
20 Tháng ba 2007 lúc 22:56
thực ra chỉ cần cái cable usb thôi,rồi thêm 1 cái củ sạc 5V nữa.
Nhưng cái dây đó hơi khó kiếm,nếu hàng zin thì giá cao lắm ah.Theo em,thì bác nên ra mấy cửa hàng bán máy ảnh,hỏi xem có cái cable nào của máy ảnh Sony trùng với cái đấy ko.
chúc sớm mua đc cable!

aera

cô đơn trên mạng
GẮN KẾT
22 Tháng ba 2007 lúc 12:26
nhưng mà bác đã hỏi thử mấy hàng bán đồ máy ảnh chưa,em nghĩ là có,vì có lần em đi ngó qua mấy cái máy ảnh Sony thử,có vẻ giống.
Trước định mua 1 cái ko calbe rồi về mua cable,nhưng tìm cable khó quá(em ko ở VN),và đắt nữa,khoảng 2-30euro,nên chịu thua,ko mua nữa.
Sau thì mua em A3000,giống em nì,phụ kiện theo hộp cũng chỉ có cable và củ sạc usb thôi.

truongco

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
23 Tháng ba 2007 lúc 09:20
hé hé ! cable á ! ko có đâu ! tự mod lấy thôi :D có sơ đồ chân đấy :D
Hic, em ko phải là dân kỹ thuật làm sao mà mod được. Bác biết chỗ nào mod được hay bác mod dùm em đi. :D
Em ở HP nên kiếm phụ kiện hơi khó, chắc phải khi nào đi công tác mới lùng mua được.
Dù sao cũng cám ơn các bác nhiệt tình trả lời em.
Trân trọng.

Alan_Hill

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
14 Tháng tư 2007 lúc 14:23
em cũng đang dùng máy nghe nhạc này. cable của nó trong loằng ngoằng lắm. chắc phải cable zin mới dùng được. chứ khó có thể dùng chung đc với loại nào.

truongco

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
16 Tháng tư 2007 lúc 09:19
em cũng đang dùng máy nghe nhạc này. cable của nó trong loằng ngoằng lắm. chắc phải cable zin mới dùng được. chứ khó có thể dùng chung đc với loại nào.
Em cũng soi cái chân cắm của nó rồi, thấy chẳng giống cái dek gì cả. Em search thì chỉ thấy mấy thằng trên ebay bán thôi, chứ kể cả site của Sony cũng không thấy. Bác nào hay mua hàng trên Ebay, order dùm em được ko? PM cho em cái giá dịch vụ nhá.
Cám ơn các bác trước.

16 Tháng tư 2007 lúc 10:56
cable phải là cable zin ! vì nó ko chung với loại máy ảnh nào cả :( tội nghiệp bác ! sơ đồ mod chân cắm của nó em đã đc xem nhưng quên mất trang đấy ở đâu mất rồi :(

Bài viết cần bạn xem thêm

Trước tiên phải cảm ơn Samsung vì chiếc TV LCD đời đầu của HD lăn ra hỏng phần tiếng, hình vẫn OK, nhưng câm như hến. Mặc dù nhu cầu về TV không nhiều, chỉ thi thoảng mới dùng, và các nơi public trong nhà vẫn đủ TV trừ vị trí chiếc Samsung ra. Nên qu ...
Lazada Vietnam Master card on Monday