Help - Chia sẻ ảnh trên blog!

Các thớt khác của lotuong

lotuong

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
2 Tháng bảy 2007 lúc 16:41
Chia sẻ ảnh thì không có gì khó, nhưng nếu nhiều ảnh lớn thì blog download rất lâu. Kể cả làm slideshow cũng vẫn rất chậm, mà chất lượng ảnh không cao. Trong khi mình up ảnh lên, không phải cái nào người khác cũng muốn xem cả.

Có một trang blog có cái addin này khá hay, nhưng mình đăng ký không được.
Trên trang blog hiện lên 1 cửa sổ lớn, bên trong có thumbnail các ảnh nhỏ, có cả thanh trượt vì nhiều ảnh nữa! Click vào ảnh nhỏ nào thì cái đó hiện to ra, rồi tua đi tua lại và trở về chế độ thumbnail được.

Link không phù hợp với HHVN

Có ai biết dịch vụ nào cho upload và share ảnh trên blog tương tự như cái này thì tư vấn cho em với. Nhìn phê quá mà không biết làm thế nào! :(

HDcam

HHVN - UNTITLED
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
2 Tháng bảy 2007 lúc 19:01
Chia sẻ ảnh thì không có gì khó, nhưng nếu nhiều ảnh lớn thì blog download rất lâu. Kể cả làm slideshow cũng vẫn rất chậm, mà chất lượng ảnh không cao. Trong khi mình up ảnh lên, không phải cái nào người khác cũng muốn xem cả.

Có một trang blog có cái addin này khá hay, nhưng mình đăng ký không được.
Trên trang blog hiện lên 1 cửa sổ lớn, bên trong có thumbnail các ảnh nhỏ, có cả thanh trượt vì nhiều ảnh nữa! Click vào ảnh nhỏ nào thì cái đó hiện to ra, rồi tua đi tua lại và trở về chế độ thumbnail được.

Đã xóa link

Có ai biết dịch vụ nào cho upload và share ảnh trên blog tương tự như cái này thì tư vấn cho em với. Nhìn phê quá mà không biết làm thế nào! :(
Đúng là nhìn phê thật kg biết làm thế nào lun.:D

lotuong

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
2 Tháng bảy 2007 lúc 22:24
Oặc, ko cố ý vi phạm, chỉ muốn lấy làm ví dụ thôi. Ai dè mọi người chả chú ý vào vấn đề chính gì cả. Mình đã vào www.box.net đăng ký rồi nhưng làm hoài không được. Vào máy khác làm cũng không được. Thế nên mới hỏi mọi người xem có trang nào cung cấp dịch vụ tương tự không.

Còn ảnh đó cũng bình thường thôi, nặng hơn tí nữa thì chắc em bị ban nick rồi, đâu được ngồi mà gõ cái post này! ;)

lotuong

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
3 Tháng bảy 2007 lúc 12:41
mình đã thử lại rồi nhưng vẫn không được. Nhiều khả năng nhà cung cấp dịch vụ này cạch mặt khách hàng VN ra rồi nên tự động kiểm tra IP và cho mình out. Chắc nó nghĩ bọn VN chỉ quen dùng chùa, k mua của nó cái gì bao giờ! :-(. Em gà ơi, hay em đăng ký giùm anh 1 cái account nhé! Email của anh là lotuong2002@yahoo.com

Thanks a lot!

Lazada Vietnam Master card on Monday