[Help] Driver XP cho Sony SZ430N/B

Các thớt khác của hoahongsatthu

hoahongsatthu

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
23 Tháng bảy 2007 lúc 07:58
Chào cả nhà, mình đang xài SZ430N/B, ko thích Vista nữa nên đã quay về XP, nhưng khổ nổi dòng này ko có driver cho XP, mình đã kiếm trên sony.com driver XP của model khác với cấu hình tương đương là SZ390 nhưng khi cài nó báo driver ko hỗ trợ SZ430 :confused:

Giờ phải làm sao, ko lẽ phải cài lại Vista ? :eek:

Thanks mọi người.

23 Tháng bảy 2007 lúc 11:51
Chào cả nhà, mình đang xài SZ430N/B, ko thích Vista nữa nên đã quay về XP, nhưng khổ nổi dòng này ko có driver cho XP, mình đã kiếm trên sony.com driver XP của model khác với cấu hình tương đương là SZ390 nhưng khi cài nó báo driver ko hỗ trợ SZ430 :confused:

Giờ phải làm sao, ko lẽ phải cài lại Vista ? :eek:

Thanks mọi người.
Ở Win vista bạn xem cấu hình các loại như vga, sound, lan, wifi, ... về tên hãng, modem, ... rồi dùng google để tìm chứ những máy cài sẵn vista lên trang chủ của hãng thì ko có driver cho những bản win trước đó đâu.

hoahongsatthu

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
24 Tháng bảy 2007 lúc 08:27
Mình đã download driver XP của SZ390 nhưng khi cài nó báo ko hỗ trợ model SZ430 này, đã down luôn drivers SZ4_DRIVERS.ZIP & SZ4_UTILITIES.ZIP từ ftp://ftp.vaio-link.com/PUB/Vaio/Original/ nhưng cũng chỉ cài được Blue Tooth, Memory Card thui, còn soundcard, VGA, Wireless, LAN những thứ quan trọng nhất thì lại ko cài được ... hixhix

Bài viết cần bạn xem thêm

Kính gửi các Mods của HHVN

Lâu lâu ngứa tay đấu giá mấy món đồ chơi kiếm cơ giao lưu vs các bác trên HHVN, vừa xả stress vừa thêm mối quan hệ.
Bên cạnh đó thì cũng có vài thành viên không có trách nhiệm với cú bid, với em thì đồng nghĩa k có trách n ...
Lazada Vietnam Master card on Monday