help , đưa file video vào iphone ko đc ???

bangbui79

GÂY DỰNG
Máy mình 3G firmware 2x. dùng phần mềm Ifunbox để cài file video vào máy thì tự động thoát chương trình ngắt kết nối với iphone phải tháo dây cắm lại mới nhận đc máy . Mình ko biết nó bị lổi gì , AE giúp đỡ tí . :)) ( lúc trước làm thì bình thường mới đau :-& )

bossmobile

NHẬP HỘI
Máy mình 3G firmware 2x. dùng phần mềm Ifunbox để cài file video vào máy thì tự động thoát chương trình ngắt kết nối với iphone phải tháo dây cắm lại mới nhận đc máy . Mình ko biết nó bị lổi gì , AE giúp đỡ tí . :)) ( lúc trước làm thì bình thường mới đau :-& )
ko nên dùng PC suite để cài apps hay video.
có thể sẽ ăn táo chứ ko phải chỉ văng ra thôi.
PC chỉ dùng cài file *.deb hoặc nhạc chuông và các file đơn giản.
chỉ có cái gì ko cài đc = itune mới chuyển qua PC suite

hoicham

^^!
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
có một cách đơn giản hơn này. Bạn dùng phần mềm Free Video to iPhone Converter convert định dạng cho video rồi dùng itunes là đưa được vào iphone thôi
bạn thử down load về rồi dùng thử tại đây nhé
HTML:
http://www.dvdvideosoft.com/products/dvd/Free-Video-to-iPhone-Converter.htm

titanicit

GÂY DỰNG
Tui thấy cách đơn giản nhất là dùng WinSCP muốn đưa file gì vào iPhone cũng được cả không nhất thiết phải là file video. Trong iphone chỉ hỗ trợ một số định dạng như mp4, flv... mấy cái định dạng wma, wav của Microsoft nó không đọc được đâu.

Bài viết cần bạn xem thêm

Gửi All
Theo mình để đảm bảo tính minh bạch cũng như an toàn trong việc tham gia đấu giá nên chăng hhvn nên xác thực tài khoản tất cả các thành viên tham gia đấu giá. Xác thực tài khoản bằng việc yêu cầu thanh viên tham gia phải xác thực giấy tờ tuỳ ...