Help - HCM - dây nối của JBL on the Tour

Các thớt khác của trucpq

trucpq

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
13 Tháng mười hai 2007 lúc 13:17
Mình có con loa JBL on the tour. Cái dây để nối vào loa dường như bị đứt bên trong. Có bác nào chỉ giúp chổ nào hàn được sợi dây hay có bán dây mới . Hai đầu dây này i hệt đầu dây của head phone cở 3.5.

Không lẽ vì sợi dây mà bỏ cái loa?

Cảm ơn nhiều

tuanhung1433

Nhà quê lên phố
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
13 Tháng mười hai 2007 lúc 13:45
Nếu sợ đồ làm sẵn không đảm bảo thì bạn có thể thửa riêng một cọng dây loại dùng cho AV và hai cái đầu 3.5 ly xịn với một chút công phu là bạn có một sợi dây như ý.
P/S nếu vì cọng dây mà bỏ cái loa thì kêu tớ nha:D :D :D :D

trucpq

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
6 Tháng một 2008 lúc 17:30
Mới mua được sợi dây, cứ như dây điện có hai đầu headphone. Thữc tế là chất lượng âm thanh tệ hẳn, còn nghe nói sơi dây gin là dây đúc, đứt là chết khỏi sửa. Không bết bác nào có sởi dây gin để lại cho mình dùm.

Cảm ơn trước nhe.

bathanh72

Bình Thường Thôi
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
6 Tháng một 2008 lúc 19:56
Bác này hỏi dây đó làm như quan trọng lắm ấy dây đấy bán thiếu gì ở tiệm. bác cứ đến tiệm nào có bán loa hay headphone mà hỏi dây 3.5ly. còn nếu chắc ăn thì đem theo dây hư đó đó là người ta bán ngay ấy mà

babyone

dại gái
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
7 Tháng một 2008 lúc 00:04
trước giờ em chỉ nghe mấy cái dây xịn cho mấy dàn Hi-End lên tới mấy trăm $,chứ cái loa portable này thì hình như dây nào cũng như dây ấy,hay là vì tai em trâu ko phân biệt được

Bài viết cần bạn xem thêm

Công ty TNHH Gạch Thái Châu chuyên sản xuất và cung cấp gạch không nung, gạch block không nung chất lượng tốt, số lượng không hạn chế, giá rẻ nhất trên thị trường toàn quốc. Chúng tôi nhận cung cấp gạch block không nung số lượng lớn, nhỏ tùy theo nhu ...
Lazada Vietnam Master card on Monday