Help.help..Cứu 02 neo em voi...!!!

12 Tháng hai 2007 lúc 11:35
Cho em hỏi về chương trình việt hóa cho 02 neo..
Lúc em mới mua 02 neo về máy em sử dụng ROM v2.19 thì cài được chương trình việt hóa của Vlip và Thieng long.Nhưng khi em Up Rom lên v2.20 thì không thể cài được mấy chương trình việt hóa đó nữa.Xin mấy Huynh chỉ dạy kinh nghiệm cho em về cách cài đặc lại chương trình việt hóa cho máy để có thể sử dụng được tiếng việt trên 02 neo của mình.Thank....

cuongo2

HHVN
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
12 Tháng hai 2007 lúc 13:47
Cho em hỏi về chương trình việt hóa cho 02 neo..
Lúc em mới mua 02 neo về máy em sử dụng ROM v2.19 thì cài được chương trình việt hóa của Vlip và Thieng long.Nhưng khi em Up Rom lên v2.20 thì không thể cài được mấy chương trình việt hóa đó nữa.Xin mấy Huynh chỉ dạy kinh nghiệm cho em về cách cài đặc lại chương trình việt hóa cho máy để có thể sử dụng được tiếng việt trên 02 neo của mình.Thank....
Đúng rồi đấy, có lẽ phiên bản Việt hoá của bạn hơi cũ nên kô cài được trên rom mới. Tốt nhất bạn down bản mới nhất về hoặc bản cho ppc của bạn. Ngó sang bên #!#!#!#!#!#!#!.net nhé!

Bài viết cần bạn xem thêm

Sau khi iOS 12.0.1 ra mắt, Apple đã khóa đăng ký iOS 11.4.1. Chặn người dùng iPhone, iPad hạ cấp từ iOS 12 xuống iOS 11.

Điều này có nghĩa iFan chỉ có thể hạ cấp từ iOS 12.0.1 xuống iOS 12. Phiên bản iOS 12.0.1 là bản cập nhật mới nhất vừa được App ...
Lazada Vietnam Master card on Monday