[help] HP 6653cl - cắm tai nghe ko thấy gì

Các thớt khác của luyen

heroftu

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
4 Tháng một 2008 lúc 22:34
em bán bao nhiêu máy rồi cũng chưa gặp thế này bao h! bác thử cắm cái tai nghe khác xem. Mặc định của nó cắm vào là được luôn chứ ko phải chỉnh gì đâu

heroftu

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
5 Tháng một 2008 lúc 00:34
thế chắc hỏng giắc cắm tai nghe rùi bác ạ! máy còn bảo hành thì mang đi người ta bảo hành cho, ko thì bác mở ra xem có bị lỏng ko thì hàn lại hoặc xem phần bên trong giắc cắm có bị chèn gì giữa cái lẫy thép ở bên trong ko

heroftu

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
6 Tháng một 2008 lúc 00:17
Thank pac. Máy moi bên US về 2 tháng thôi. Mà con này có 2 lỗ out lận, nhưng cắm cả 2 đều kô thấy gì, bảo hành thì ngại qúa, ko biết có bị đụng gì ko, buồn ghê :(
lỗ tai nghe thì chỉ có 1 thôi bác ạ! lỗ còn lại là lỗ cắm micro. Bảo hành ở VN thì bác phải xem con của bác có bảo hành toàn cầu ko đã. mang đi sửa thì phải mở máy ngại lắm

luyen

Hột Mít :)
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
6 Tháng một 2008 lúc 00:44
lỗ tai nghe thì chỉ có 1 thôi bác ạ! lỗ còn lại là lỗ cắm micro. Bảo hành ở VN thì bác phải xem con của bác có bảo hành toàn cầu ko đã. mang đi sửa thì phải mở máy ngại lắm
máy này có 2 lỗ tai nghe pác ạ (có 1 lỗ mic nữa là 3). Hôm nay mình vô hp.com live chat với support của họ thì đã nghe đc :D, nhưng hơi phiền phức, mỗi lần đang nghe loa của máy mà muốn nghe tai nghe lại phải vô Sound set cái Headphone thành Default, sau đó muốn nghe lại loa thì lại phải chỉnh Speaker thành default, nếu đang nghe bằng tai nghe mà rút tai nghe ra là nó tự stop liền :(. Hỏi sao phức táp quá, họ bảo kiểu nó vậy :D.
Dù sao thì họ cũng support khá tốt và lịch sự

Bài viết cần bạn xem thêm

Mới đây, nhà nghiên cứu bảo mật Patrick Wardle đã phát hiện ứng dụng trả phí Adware Doctor trên App Store bí mật gửi dữ liệu về Trung Quốc.

Adware Doctor là một trong những ứng dụng trả phí phổ biến nhất trên App Store ...
Lazada Vietnam Master card on Monday