Help! iphone 3g chưa đầy pin mà báo sạc đầy nhưng vẫn sạc.

fan_ryu

GÂY DỰNG
hjx ,vừa mới nhận con iphone 3G,mình đã chạy lại fw 3.0 gốc cho nó ,nhưng không hiểu sao,pin thì gần hết,cắm sạc vào 1 lúc thì báo biểu tượng sạc đầy,trên itune cũng kô báo sạc,nhưng pin thì vẫn vào,anh em nào đã từng gặp tình trạng này giúp mình với.Xin cảm ơn .

fan_ryu

GÂY DỰNG
đây nó thế này các bác nè

meoxu

: : Mèo già hóa cáo : :
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Mình cũng đã gặp trường hợp này khi xài 3G nhưng dùng bản backup phone từ iTunes (danh bạ, photo...) của con 2G trước đó. Ko biết có phải bạn cũng backup kiểu đó ko?

nite_knite

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
hjx ,vừa mới nhận con iphone 3G,mình đã chạy lại fw 3.0 gốc cho nó ,nhưng không hiểu sao,pin thì gần hết,cắm sạc vào 1 lúc thì báo biểu tượng sạc đầy,trên itune cũng kô báo sạc,nhưng pin thì vẫn vào,anh em nào đã từng gặp tình trạng này giúp mình với.Xin cảm ơn .

Mình cũng gặp lỗi này, chỉ sạc được tới 76% là đầy... sau đó restart lại thì ok... bạn thử xem..

fan_ryu

GÂY DỰNG
hjx,không bác ạ,nó sạc bình thường 100% ngon lành,chỉ khác cái biểu tượng đó thôi,pin xài bình thường như máy khác mới lạ

nhsonf

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Mình thì bị hiện tượng này, pin không sạc vô nữa, máy thì nóng kinh khủng.
Restart lại thì hết.
Nhưng cứ vừa vô wifi vừa sạc là bị.

Nội dung tương đồng Khu vực Trao đổi Ngày
hoangnghiavnn IPHONE 2

Nội dung tương đồng

Bài viết cần bạn xem thêm

Gửi All
Theo mình để đảm bảo tính minh bạch cũng như an toàn trong việc tham gia đấu giá nên chăng hhvn nên xác thực tài khoản tất cả các thành viên tham gia đấu giá. Xác thực tài khoản bằng việc yêu cầu thanh viên tham gia phải xác thực giấy tờ tuỳ ...