Help!! Lỗi không hiển thị số gọi đến của HTC Imagio!!!

lionking2006

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Đang cần gấp! Xin Mod cho vài hôm!!!!

Mình đang xài HTC Imagio ở Việt Nam bình thường, hiển thị đầy đủ tên người gọi và nhắn tin (đã chỉnh theo cách của diễn đàn). Mấy hôm nay sang Melbourne, Úc học thì khi có người gọi đến ko thấy hiển thị số người gọi, chỉ hiển thị "Unknown". Gọi từ Úc hay từ Việt Nam sang điều như thế. Bạn nào biết cách giải quyết giúp mình với. Cám ơn rất nhiều!!!!! ĐAng cần gấp lắm. Mình đang xài mạng OPTUS!

muabanperfume

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Thường thì số trong nước gọi cho nhau thì không bị trường hợp này. Nhưng minh ở VN bên singapore gọi cũng hay gặp trường hợp này. Nhưng mà đối với 1 số thuê bao di động thôi. Còn 80% thì vẫn hiện số. Trường hợp của bạn là số nào gọi tới cũng vậy hay sao

hiepluc

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Bác Hard reset nó đi, cho trở về mặc định của nhà sản xuất. Chấp nhận cài lại các phần mềm bổ sung, nhớ backup danh bạ ra PC.

1. While the phone is off, press and hold Volume Down + Talk/Send + End/Power.

2. When the device displays a message about wiping the data, release all 3 buttons.

3. Press Volume Up to complete the hard reset.

Bài viết cần bạn xem thêm

Gửi All
Theo mình để đảm bảo tính minh bạch cũng như an toàn trong việc tham gia đấu giá nên chăng hhvn nên xác thực tài khoản tất cả các thành viên tham gia đấu giá. Xác thực tài khoản bằng việc yêu cầu thanh viên tham gia phải xác thực giấy tờ tuỳ ...