help me !! 1 vấn đề nho nhỏ với maý chiếu !!!

Các thớt khác của pntphuong
16 Tháng hai 2008 lúc 11:49
mình đang sử dụng laptop t41, khi xuất với maý chiếu thì tốt nhưng khi chiếu file video thì màn hình laptop xem tốt nhưng màn hình maý chiếu thi chỉ đen thui , anh em nao có kinh nghiệm chỉ em cách khắc phục với !!! cám ơn anh em nhiều !!

lampham

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
16 Tháng hai 2008 lúc 13:29
Chỉnh lại độ phân giải trên laptop là 800x600. Thường thì do độ phân giải trên PC xuất ra lớn hơn trên máy chiếu nên sẽ không xem được hình.

xtdv

xtdv.gr/fb
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
17 Tháng hai 2008 lúc 12:33
Mấy bác chẩn đoán vậy có chết người ta không kia chứ?
Bác đang dùng Windows Media Player phải không? Bác tắt chế độ Overlay đi là chiếu trên 2 thiết bị được.
Vào Tools>Options>Performance>(Video Acceleration) Advanced, bỏ cái ô Uses Overlay đi.

Nếu bác khá hơn có thể vào Display Properties để tinh chỉnh thêm.

lampham

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
19 Tháng hai 2008 lúc 08:46
mình đang sử dụng laptop t41, khi xuất với maý chiếu thì tốt nhưng khi chiếu file video thì màn hình laptop xem tốt nhưng màn hình maý chiếu thi chỉ đen thui , anh em nao có kinh nghiệm chỉ em cách khắc phục với !!! cám ơn anh em nhiều !!
Nếu câu hỏi thế này mà chuẩn đoán như trên làm sao mà chết. Vấn đề ở đây là cách đặt câu hỏi của bác ấy thôi.

Mấy bác chẩn đoán vậy có chết người ta không kia chứ?

xtdv

xtdv.gr/fb
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
20 Tháng hai 2008 lúc 00:29
Nếu câu hỏi thế này mà chuẩn đoán như trên làm sao mà chết. Vấn đề ở đây là cách đặt câu hỏi của bác ấy thôi.
Ý em là bác nào bảo thay màn hính í. Em đâu dám "múa rìu qua mắt thợ"... Còn phải học hỏi các bác nhiều nhiều...

Cho em xin lỗi về câu nói trên nhé :D

Bài viết cần bạn xem thêm

Đó là trường hợp của bộ máy Spring Drive của Seiko
Lúc đầu thì cứ nghĩ, đã liên quan đến điện từ, liên quan đến tinh thể thạch anh thì tức là đồng hồ quartz, nhưng trong trường hợp này thì gần như là không phải vậy
Một sự kết hợp rất t ...
Lazada Vietnam Master card on Monday