help!!! me!! Các cao thủ<===

hurra

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
30 Tháng tám 2007 lúc 11:06
Con acern30 của em, đang dùng tự nhiên tăt ngấm. bật không lên. cắm sạc vào cũng không lên. Nhưng khi tháo PIN ra cắm sặc vào thì lại lên và chạy bình thường. Lắp PIN vào thì tắt ngấm.
Như thế là làm sao hả các cao thủ. có phải tại PIN không??
Mong các anh em giúp tôi với.
cảm ơn các anh em nhiều!!!

duongliemtnmc@gmail.com

30 Tháng tám 2007 lúc 11:31
Con acern30 của em, đang dùng tự nhiên tăt ngấm. bật không lên. cắm sạc vào cũng không lên. Nhưng khi tháo PIN ra cắm sặc vào thì lại lên và chạy bình thường. Lắp PIN vào thì tắt ngấm.

duongliemtnmc@gmail.com
rõ là tại pin rồi , có thể pin bác bị kiệt quá ( kích điện lại sẽ dùng bình thường ) , cũng có thể pin máy bác đã hỏng roài . bác thử kích lại viên pin đó xem , chúc bác thành công

hurra

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
30 Tháng tám 2007 lúc 15:01
cảm ơn các bác!!!

em đã làm dc cho con PIN cua em chạy dc roài! nhưng Dung lượng PIN mà máy báo thì lung tung cả. chắc là fair thay con PIN này rồi!! không biết bao nhui tiền nhỉ??? (acer n310) :D

lebuon

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
30 Tháng tám 2007 lúc 16:09

duongliemtnmc@gmail.com
Dòng Acer N30 có thể bị lỗi này, có thể khắc phục bằng update firmware. Bác PM cho bác t_nguyen trên 4rum này để được hướng dẫn, trước bác ấy làm dùm mình rối, biết đâu dư ra cục pin :)

Bài viết cần bạn xem thêm

Bây giờ là thời đại của công nghệ, internet, smartphone, tablet, máy tính, robot,... vân vân. Thì nó cũng ảnh hưởng rất nhiều đến con người kể cả người già và trẻ em.
Mỗi gia đình bây giờ đều cho con nhỏ sử dụng các thiết bị điện tử như điện thoại, m ...
Lazada Vietnam Master card on Monday