HELP ME! Chỗ dán màn hình gương CẨN THẬN-CHẤT LƯỢNG tại Hà Nội

Các thớt khác của dvdbka

dvdbka

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Bác nào đã từng dán màn hình gương thì chỉ cho em chỗ dán màn hình gương CẨn thận, chất lượng... giá kô thành vấn đề. Đã có một số topic về việc dán màn hình gương nhưng chẳng có điạ chỉ cụ thể cả, em ra Mobizone 14 Lý Nam Đế thì hình như nơi này giải tán rồi, anh em nào biết thì làm ơn chỉ dùm. Xin cảm ơn rất nhiều!:confused:

fanofdell

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Bác nào đã từng dán màn hình gương thì chỉ cho em chỗ dán màn hình gương CẨn thận, chất lượng... giá kô thành vấn đề. Đã có một số topic về việc dán màn hình gương nhưng chẳng có điạ chỉ cụ thể cả, em ra Mobizone 14 Lý Nam Đế thì hình như nơi này giải tán rồi, anh em nào biết thì làm ơn chỉ dùm. Xin cảm ơn rất nhiều!:confused:
Bạn ra 38D Lý nam Đế. Có cái cây to đùng trước cửa. 14 thường giá 15USD. Tóm lại là 240K kèm theo 1 cái khăn lau màn hình gương.
Nếu không xin mới bạn đến gặp Mr Tùng, Cafe Aqua 4b Nguyễn Thái Học. Giá cũng như trên.5p là ok.

nghiemhung

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Em thấy dán ở 39 Lý Nam Đế (BV Máy tính) là tốt đấy. Con T60 của em dán ở đó, một phát ăn luôn, không một tì vết. Phải nói là cực kỳ hoàn hảo.

Có một vài em ở đó dán nhưng bác cứ đề nghị cụ thể em gái bán hàng dán nhé. Hôm em dán thấy đứa con gái nó dán đã "ngứa mắt" rồi nhưng kết quả thì quá mĩ mãn, chẳng trách người ta cứ hay khen "bọn nó" khéo tay.

Bài viết cần bạn xem thêm

10 mẫu xe đắt tiền nhất được bán đấu giá tại Monterey Car Week 2019
Monterey Car Week là một lễ hội về ô tô được tổ chức hằng năm tại California, Mỹ với nhiều sự kiện khác nhau qua nhiều tuần. Trong đó, phiên bán đấu giá những chiếc siêu xe, x ...
Lazada Vietnam Master card on Monday