Help Me! Dell 1505 không thể nhấn Ctrl + F11 được

Các thớt khác của danaco
22 Tháng ba 2007 lúc 18:47
Máy của em dùng Win Vista xin. Chạy ổ Sata. Em dùng chương trình chia ổ đĩa nhưng nó không cho chia. Nó hiện lên nguyên phân vùng vàng khè rồi de chữ BAD nữa. Máy của thằng bạn cũng giống như của em. nhung may em nặng hơn nó vì không thể vào win , không nhấn Ctrl+F11 được. em lấy đĩa kèm theo máy cài lai win rồi, trong Lúc trọn ổ đĩa để cài thì thấy thiếu mất phân vùng dellrestors( Fat 32), Dellutility (Fat)thi vẫn còn. Em còn cái đĩa theo máy nhưng không biết nó cài cho cái gì. Cái đĩa nó ghi là" For Reinstalling Dell MediaDirect " Có bác nào biết chỉ cho em biết cái đĩa này với.

smecta

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
22 Tháng ba 2007 lúc 19:22
Cái dĩa đó chỉ là chương trình dùng chơi offline thôim tuy nhiên cài đặt phải cẩn thận vì không khéo mất tất cả data như chơi.
- Hiện nay hình như chưa có chương trình phân vùng ( partition magic ) dành cho Vista

23 Tháng ba 2007 lúc 10:02
Cái dĩa đó chỉ là chương trình dùng chơi offline thôim tuy nhiên cài đặt phải cẩn thận vì không khéo mất tất cả data như chơi.
- Hiện nay hình như chưa có chương trình phân vùng ( partition magic ) dành cho Vista
Nhưng mà lúc win bị lỗi em cài lai WinXP Pro SP2 đĩa kem theo máy Dell . Nó cũng không cho chia luôn, báo y như lúc còn Win Vista vậy. Tình trạng này em mới gặp lần đầu. Ổ đĩa của em là ổ sata.

Nội dung tương đồng Khu vực Trao đổi Ngày
N MÁY TÍNH - LAPTOP 0

Nội dung tương đồng

Lazada Vietnam Master card on Monday