Help me ! Help me !

robe

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Các bạn cho mình hỏi là taị sao mình không thể copy từ SD card to PC mặc dù có thể copy từ PC to SD cuả PPC. Cảm ơn nhiều.

maianhtungsten

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Bạn hỏi không được tỉ mỉ lắm nên mọi người không biết trả lời ra sao? Liệu SD Card không đủ khoảng trống để bạn copy lên đó chăng?

Bạn lên mua 1 Card Reader là hay nhất vì share dữ liệu rất nhanh, giá thành cũng rẻ thôi!

Bia1bia

NHẬP HỘI
Bạn kéo và thả trong win dễ mà, không được có lẽ thẻ đã trục trặc,mua card reader là phương pháp tốt!

baothangvn

GẮN KẾT
mình thấy dùng cũng bình thường mà, bạn nên format lại cái card xem sao,cái này cũng dễ làm lắm mà, bác thử nhs

nguyenminh

GÂY DỰNG
robe said:
Các bạn cho mình hỏi là taị sao mình không thể copy từ SD card to PC mặc dù có thể copy từ PC to SD cuả PPC. Cảm ơn nhiều.
Xin hỏi rõ, bác dùng thẻ SD gì ?Dung lượng? Các File trên thẻ SD bác có để chế độ gì không ? Đầu đọc của bác là loại gì.

robe

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Khong the copy tu SD card to May vi tinh

Minh dung SD 256 toshiba, MMC 128, Minh khong dung card reader. Chi copy qua PPC. Nhung minh co the copy tu May tinh vao PPC thi tai sao minh khong the copy tu PPC vao may tinh duoc.

lampham

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
robe said:
Minh dung SD 256 toshiba, MMC 128, Minh khong dung card reader. Chi copy qua PPC. Nhung minh co the copy tu May tinh vao PPC thi tai sao minh khong the copy tu PPC vao may tinh duoc.

Bạn kiểm tra lại activesync xem, không rõ bạn dùng bản nào. Thử restart PC, softreset PPC, sau đó cho 2 thằng link với nhau, nhớ setup partnership cho nó nhé. Mình dùng MAS3.8 vẫn copy/move qua lại bình thường.

Dùng Unikey/Vietkey gõ tiếng Việt nhé bạn. Coi chừng vi phạm nội qui HHVN đó.

Bài viết cần bạn xem thêm

Gửi All
Theo mình để đảm bảo tính minh bạch cũng như an toàn trong việc tham gia đấu giá nên chăng hhvn nên xác thực tài khoản tất cả các thành viên tham gia đấu giá. Xác thực tài khoản bằng việc yêu cầu thanh viên tham gia phải xác thực giấy tờ tuỳ ...