Help me, HP IPAQ HX2495 không thể làm gì được!

ntnam1972

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
11 Tháng bảy 2007 lúc 22:23
Có con HP của người bạn, giờ chẳng dùng gì được, cứ mở lên là nó báo thế này:
Storage memory is critically low. If you do not increase storage memory, you may not be able to start some programs... use file explorer to delete...

Nhưng đâu có làm gì khác được đâu để xóa, nó cứ treo luôn, soft reset vào cũng treo ở đó! tớ chưa bị bao giờ nên chả biết phải làm gì, hard reset thì lười quá, mà cũng chưa biết cách bấm để hard nó nữa!
Các bác dùng HP có cao kiến gì chỉ tớ với! tks nhiều!

HPHPHP

HHVN - DỰ BỊ
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
11 Tháng bảy 2007 lúc 22:27
Có con HP của người bạn, giờ chẳng dùng gì được, cứ mở lên là nó báo thế này:
Storage memory is critically low. If you do not increase storage memory, you may not be able to start some programs... use file explorer to delete...

Nhưng đâu có làm gì khác được đâu để xóa, nó cứ treo luôn, soft reset vào cũng treo ở đó! tớ chưa bị bao giờ nên chả biết phải làm gì, hard reset thì lười quá, mà cũng chưa biết cách bấm để hard nó nữa!
Các bác dùng HP có cao kiến gì chỉ tớ với! tks nhiều!
BÁc thử nhấn Power+Calender+iTasks rồi chọt SR xem nó có HR dc không ạh ,em không rõ lắm :D

ntnam1972

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
11 Tháng bảy 2007 lúc 22:49
Mình muốn trước khi HR tìm xem còn cách nào hơn không? chứ HR xong phải cài lại thì ngại lắm! hic! tks HP nhiều!

usranger

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
12 Tháng bảy 2007 lúc 09:53
Để hard reset nó thì bác bấm Power khoảng 4s, sau đó chọt reset.

*Cái cách reset của bác HPHPHP chỉ áp dụng cho máy Hp đời cũ như 1940, 2210, 4150 vv..........vv.

*Riêng trường hợp của bác Nam thì thế này: Máy cài quá nhiều chương trình trên bộ nhớ chính mà ko cài lên thẻ, ngốn sạch ram khiến máy ko đủ bộ nhớ để chạy. HR là biện pháp tối ưu

ntnam1972

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
12 Tháng bảy 2007 lúc 11:15
Hic, tối qua phải HR em nó rùi các bác ạ! thằng cu kia không biết dùng, tớ cài Audionote cho nó, gán cho cái phím bên hông, cu cậu suốt ngày cứ mở ra nghịch mà không cho lưu vào thẻ, toàn để file trong máy, máy nào mà chịu nổi! hic! giờ phải ngồi cài lại cho nó! ngày xưa, ham cài máy thế, mà giờ sao lười kinh, hi hi! tks các bác!

Bài viết cần bạn xem thêm

Không chỉ vậy, các phụ kiện có liên quan đến súng cũng sẽ bị Facebook cấm hiển thị với người dùng đang thuộc độ tuổi vị thành niên.

Facebook sẽ ngăn chặn trẻ em trong độ tuổi vị thành niên tiếp xúc với những quảng cáo súng và các phụ kiện dành cho s ...
Lazada Vietnam Master card on Monday