Help me!Máy bị rớt,hiện nay loa bị rè,nhỏ tiếng.

Các thớt khác của nsc
30 Tháng một 2007 lúc 19:59
Con laptop của em bỏ trong giỏ bị rớt,nhưng may mọi thứ vẫn ok chỉ có điều bây giờ cái loa của nó mở nhạc lên nghe tiếng nhỏ,mà còn rè rè nữa.Ko biết có bị trầm trọng ko???

Các bác ơi biết chỗ nào sửa laptop uy tín chất lượng ko,để em mang lên cho họ xem.

Com laptop của em là máy Dell D620,em ở SG.Bác nào biết chỉ giúp em xin hậu tạ.Many tks!

2 Tháng hai 2007 lúc 17:58
Có thằng bạn là dân sửa máy nó có xem qua,và kết kuận cuối cùng là loa trelb vẫn tốt,nhưng tịt mất cái loa bass..Nhưng nó ko sửa đc cái vụ này.Buồn ghê.

Cái thằng Lạc Việt nó ở đâu thế bác Huybank?

Đem cho nó sửa có yên tâm ko?Sợ nó luộc máy em quá.

neompx

cậu tư
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
2 Tháng hai 2007 lúc 18:27
Có thằng bạn là dân sửa máy nó có xem qua,và kết kuận cuối cùng là loa trelb vẫn tốt,nhưng tịt mất cái loa bass..Nhưng nó ko sửa đc cái vụ này.Buồn ghê.

bass ??? d620 lôi đâu ra bass rời bro ơi, xem lại đi. Cty Lạc Việt thì bạn không sợ bị luột máy đâu( nhưng mà cũng không dám chắc 100%)

2 Tháng hai 2007 lúc 19:35
Dell latidetude D620 ,chỉ dùng 1 loa duy nhất, loa sửa lại dể dàng, tuy nhiên nếu mang BH thì tốt hơn, nhưng dịch vụ BH ở VN của DEll không tốt lắm, chưa bằng HP COMPAQ VN,trong 1 vài trường hợp có tính chi phí.

2 Tháng hai 2007 lúc 21:32
Cám ơn các bro.

À ý mình ko phải là loa bass rời,mà là loa đánh ra mất bass chỉ còn trelb thui.

Thế là các bạn cũng có ý ko tin tưởng Lac Việt như mình sao???

Thế là đành nghe bằng headphone sao???

Thế bác nào biết chỗ sửa Dell ở SG mà lấy ngay ko?Giúp mình với.

thunamtuoc

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
2 Tháng hai 2007 lúc 21:34

Ông bạn cậu ở đâu thế, để tôi còn tránh không qua sửa máy :D Kết luận hùng hồn quá, hoảng!

Bài viết cần bạn xem thêm

Lazada Vietnam Master card on Monday