help me! ổ cứng ngoài

Các thớt khác của conco2005

conco2005

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
23 Tháng một 2007 lúc 16:17
Emcó một con ổ cứng di động 80G mới mua đang dùng tốt (thỉnh thoảng mới dùng) nhưng không hiểu sao mấy hôm nay không đọc được mặc dù khi cắm vào máy đèn vẫn sáng, máy vẫn báo nhận (Ổ không chạy vì không thấy phát nhiệt, không rung để nửa ngày vẫn lạnh tanh), ổ không bị va đập hay chập cháy già cả. Các bác cứu em với bao nhiêu dư liệu die hềt thì nguy quá. Không tiếc ổ mà chỉ tiếc dư liệu thôi, Ổ cua em vẫn trong thời gian bảo hành.hic hic cứu với

bathanh72

Bình Thường Thôi
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
23 Tháng một 2007 lúc 16:45
kiễm tra lại dây USB nếu cần thì thay nó đi chỉ tại cái dây chết tiệt đó đó mình cũng bị như vậy may sao có người bạn có một cái thế là mượn cái dây USB cắm vào chạy liền. do nó không đủ điện hay dây bị đứt ở bên trong đó ( cái này theo mình nghỉ thôi chứ không dám múa rìu qua mắt thợ đâu nhé )

thunamtuoc

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
23 Tháng một 2007 lúc 19:05
Emcó một con ổ cứng di động 80G mới mua đang dùng tốt (thỉnh thoảng mới dùng) nhưng không hiểu sao mấy hôm nay không đọc được mặc dù khi cắm vào máy đèn vẫn sáng, máy vẫn báo nhận (Ổ không chạy vì không thấy phát nhiệt, không rung để nửa ngày vẫn lạnh tanh), ổ không bị va đập hay chập cháy già cả. Các bác cứu em với bao nhiêu dư liệu die hềt thì nguy quá. Không tiếc ổ mà chỉ tiếc dư liệu thôi, Ổ cua em vẫn trong thời gian bảo hành.hic hic cứu với
Nếu ở Hà Nội thì anh mang qua Aqua - Số 4 Nguyễn Thái Học em xem cho nhé. Chắc là Box ổ cứng của anh có vấn đề thôi!

24 Tháng một 2007 lúc 09:07
90% là do dây

kiếm sợi dây USB loại chống nhiểu (mảu bạctrong) loại này bền chắc

conco2005

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
24 Tháng một 2007 lúc 16:20
Em kiểm tra rồi, line không vấn đề gì cả, co khi như bác thunamtuoc nói là tại box. Để em mang đi bảo hành, nếu sửa được thi tốt, nhưng nếu không chửa được thì nguy cho em quá, tòan dữ liệu quan trọng.

Nội dung tương đồng Khu vực Trao đổi Ngày
hoangnghiavnn MÁY TÍNH - LAPTOP 1

Nội dung tương đồng

Bài viết cần bạn xem thêm

OpenAI là tên gọi của trí tuệ nhân tạo được phát triển từ sự hợp tác giữa Elon Musk và Sam Altman, nó có giá trị lên tới một tỷ USD.
Vào năm ngoái, tại giải đấu game Dota 2 có tên The International 7, trí tuệ nhân tạo OpenAI đã điều khiển con Bot đán ...
Lazada Vietnam Master card on Monday