Help me! O2 i , truc trặc màn hình cảm ứng

anhlp

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
15 Tháng năm 2007 lúc 12:41
Các bác ới, cái con O2i của em dạo này đâm ra rất mệt, hầu hết cả màn hình ngon, riêng cái góc dưới cùng bên trái (chỗ có chữ NEW) thì lúc hoạt động lúc không, lúc soạn tin mà nhấn vào shift với Cab thì nhụ như con trùng trục.
Xin hỏi các cao thủ là làm sao để test cái màn hình, bảo dưỡng ở đâu, có phải thay mới chưa và chi phí dự kiến:confused: :confused: :confused:

smile188

HHVN - 2006
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
15 Tháng năm 2007 lúc 12:49
Các bác ới, cái con O2i của em dạo này đâm ra rất mệt, hầu hết cả màn hình ngon, riêng cái góc dưới cùng bên trái (chỗ có chữ NEW) thì lúc hoạt động lúc không, lúc soạn tin mà nhấn vào shift với Cab thì nhụ như con trùng trục.
Xin hỏi các cao thủ là làm sao để test cái màn hình, bảo dưỡng ở đâu, có phải thay mới chưa và chi phí dự kiến:confused: :confused: :confused:
Đầu tiên bạn căn lại màn hình nhé, nếu không được thì bạn bóc cái miếng bảo vệ màn hình cũ ra, có thể do miếng dán đó, còn nếu không được nữa thì có thể do miếng dán cảm ứng bị hỏng rồi.

hungnv

DJ-Nonstop(Zclack_VipLak)
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
15 Tháng năm 2007 lúc 15:23
thường thường chỉ bị 1 chỗ ở dưới chữ New thì chắc chắn là ko phải là do miếng dán màn hình nữa.
Bạn có thể qua 275 Khâm Thiên gặp Phương Anh nhờ anh ấy kiểm tra giúp cho.

killed

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
15 Tháng năm 2007 lúc 18:57
Bác ko cho địa chỉ nơi nào thì ai mà biết chứ

thường thường chỉ bị 1 chỗ ở dưới chữ New thì chắc chắn là ko phải là do miếng dán màn hình nữa.
Bạn có thể qua 275 Khâm Thiên gặp Phương Anh nhờ anh ấy kiểm tra giúp cho.

Thử căn lại cái đã

Bài viết cần bạn xem thêm

Trước tiên phải cảm ơn Samsung vì chiếc TV LCD đời đầu của HD lăn ra hỏng phần tiếng, hình vẫn OK, nhưng câm như hến. Mặc dù nhu cầu về TV không nhiều, chỉ thi thoảng mới dùng, và các nơi public trong nhà vẫn đủ TV trừ vị trí chiếc Samsung ra. Nên qu ...
Lazada Vietnam Master card on Monday