Help me O2 minis

huytppmu2

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
24 Tháng chín 2007 lúc 22:30
Các bác oi!Làm ơn cho hỏi chút! E đang dùng con minis, em copy bo cài Pocket Plus V3.0 từ PC sang thẻ rồi em cài đặt trên PDA tại sao lại ko được vậy các bác.Máy nó cứ báo là "Pocket Plus V3.0" í not a vail. Vậy là sao vậy! Các bác giúp em với nhé!
Thank you các bác nhiều !

HPHPHP

HHVN - DỰ BỊ
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
24 Tháng chín 2007 lúc 22:41
máy bác đã cài active sync chưa ,nếu chưa bác lên mi cờ rô sốp down về nhé (cho win ích bê),bản mới nhất là 4.5
còn với uyn vít ta thì bác down cái mobile device center về để kết nối :D

HPHPHP

HHVN - DỰ BỊ
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
24 Tháng chín 2007 lúc 22:54
Bác ơi! Vậy là em phải cắm mobile vào máy tính rồi mới cài đặt ah bác! Làm ơn chỉ giáo dùm nhé!Thank you!
đầu tiên bác down một rong hai cái soft em kể trên,rồi cài vào PC,sau đó cắm ppc vào để cho pc nó nhận ra và thiết lập kết nối với ppc,sau đó thì cài soft,chuyển đổi file vô tư :D

24 Tháng chín 2007 lúc 22:56
bác download phần mêm Active Sync từ website của Microsoft về, lúc này chưa cần kết nối DTDD với máy tính, cài đặt xong thì kết nối DTDD với náy tính để 2 cái nó đồng bộ với nhau rồi bác muốn làm gi trên máy DT thì làm.

Bài viết cần bạn xem thêm

Em ở tỉnh lẻ thôi. Đang muốn mở cửa hàng kinh doanh 1 thứ gì đó, thu nhập tầm 10-20 củ/tháng thôi không cần nhiều ạ. Mục đích của e hiện tại chưa phải là làm giàu vì công việc của e cũng đang tạm ổn và đủ chi tiêu ạ. Mục đích chính là muốn vợ ở nhà, ...
Lazada Vietnam Master card on Monday