Help me...Partition recovery trong HP DV6205US k hoạt động

Các thớt khác của hippihepho
22 Tháng tư 2007 lúc 02:09
Hi các bác,

Em HP DV 6205US of em tự dưng k chạy recovery được nữa :confused: nhấn F11 hoài mà vẫn k ăn thua, Alt-F11 cũng dzậy :confused:

Bi giờ e muốn khôi fục lại partition này sao đây các bác :( lấy 1 cái máy i chang model xong ghost wa được k vậy :confused:

Tks các bác

tuanhauve

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
22 Tháng tư 2007 lúc 11:01
Bạn kiểm tra Recovery partition xem còn không? Nếu còn có lẽ do bạn phân hoạch ổ cứng làm mất đường dẫn của System Recovery. Bạn dùng đĩa Recovery để khôi phục máy lại như lúc mới xuất xưởng rồi dùng Acronis Disk Manager để phân hoạch. Soft này không làm mất đường dẫn Recovery = F11 và QuickPlay Direct.

Ý kiến cá nhân của mình, nếu sai các bạn chỉ thêm nhé!

22 Tháng tư 2007 lúc 14:11
Bạn kiểm tra Recovery partition xem còn không? Nếu còn có lẽ do bạn phân hoạch ổ cứng làm mất đường dẫn của System Recovery. Bạn dùng đĩa Recovery để khôi phục máy lại như lúc mới xuất xưởng rồi dùng Acronis Disk Manager để phân hoạch. Soft này không làm mất đường dẫn Recovery = F11 và QuickPlay Direct.

Ý kiến cá nhân của mình, nếu sai các bạn chỉ thêm nhé!
Giờ mình đâu có bộ đĩa recovery đâu bác :(

Muốn ghost trong vista thì được k mấy bác? or dùng Ghost trên Hiren Boost có được k vậy :confused:

Các bác nhảy vô help tí nhé :(

Bài viết cần bạn xem thêm

Tình cờ biết cái app khá hay chia sẽ các bạn: camera giao thông VN CAM chonphép xem trước tình hình giao thông thích hợp cho lộ trình di chuyển sắp tới thí điểm cho ba thành phố chính! Nhưng chắc trong giai đoạn phát triển nên app camera load hơi chậ ...
Lazada Vietnam Master card on Monday