Help me,pls ! Unlock Palm One TREO 650 GSM !

24 Tháng sáu 2007 lúc 08:18
MOD và các Mem cho hỏi , UNLOCK PALM ONE TREO 650 GSM >>> #*#*8 số unlock code# rồi bấm dial >>> " 8 số unlock code " là gì vậy các Bác ? Thanks !

24 Tháng sáu 2007 lúc 09:42
unlock

MOD và các Mem cho hỏi , UNLOCK PALM ONE TREO 650 GSM >>> #*#*8 số unlock code# rồi bấm dial >>> " 8 số unlock code " là gì vậy các Bác ? Thanks !
Cái code đó bạn phải trả bằng tiền, có thể mua trên ebay, còn ở Vn thì bạn ra mấy trung tâm hoặc search trên 4r thì cũng ra các pro có khả năng unlock được ( phần mua bán của ppcvn hoặc tinh tế). Chúc vui.:)

24 Tháng sáu 2007 lúc 12:03
Nếu như bác ở Hà nội thì ra 95 Hồng Hà, cửa hàng airshop họ nhận unlock Treo650. Mất 200K. Mà PALM ONE TREO 650 GSM đâu cần UNLOCK hả bác? Chỉ có Palm Treo650 của Cingular mới phải unlock thôi!

catenaccio

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
24 Tháng sáu 2007 lúc 15:52
Nếu như bác ở Hà nội thì ra 95 Hồng Hà, cửa hàng airshop họ nhận unlock Treo650. Mất 200K. Mà PALM ONE TREO 650 GSM đâu cần UNLOCK hả bác? Chỉ có Palm Treo650 của Cingular mới phải unlock thôi!
Mình cũng đang dùng một con Treo650 của Cingular (Đã dùng với SIM Vina và Mobi), hiện muốn update cái firmware của nó lấy từ trên site của Palm, không biết sau đó có phải unlock trở lại không nhỉ ?

25 Tháng sáu 2007 lúc 05:01
Cảm ơn Các Bác !
TREO 650 này của Bạn Em chắc CINGULAR , Em chỉ ra đó rồi ! Em tưởng sẽ có 1 mã Unlock free nào đó , như SAMSUNG Z804 ấy , chỉ cần nhập Code free là OK cho hầu hết các máy ! Ra SERVICE mất 200K kể cũng rất hợp lý rồi !

3 Tháng mười hai 2007 lúc 11:44
Mình cũng đang dùng một con Treo650 của Cingular (Đã dùng với SIM Vina và Mobi), hiện muốn update cái firmware của nó lấy từ trên site của Palm, không biết sau đó có phải unlock trở lại không nhỉ ?
Cái này thì bạn cứ yên tâm, cứ up thoải mái không sợ nó lock lại.
Mình cũng đang xài Cing 650 nè, up lại khoảng 4 5 lần rồi, vẫn bình thường.
Có 1 sô mẫu TReo 600 thì bạn up lại là nó khoá. Mình không rành về 600 nhưng nghe Cu hiệp bên tinh tế nói như vậy

Bài viết cần bạn xem thêm

Chào các bác, mình bị rụng tóc nặng quá, sắp hói thành ông cụ đến nơi rồi. Lọ mọ lần mò mãi mình mua thử bộ trị rụng tóc của Motona . Hiệu quả thì chưa thấy đâu. Có bác nào đã mua sản phẩm trị rụng tóc chưa, cho mình xin ít kinh nghiệm. Cảm ơn các ...
Lazada Vietnam Master card on Monday