help me .... plz .... bàn phím con lap của em bị mất 2 nút cần thay thế

Các thớt khác của amexlove

amexlove

GÂY DỰNG
mình có 1 laptop dv6000 bị mất 2 phím "B" va` "," bị mất cả 2 miếng nhựa giữ phím và phím .... bác nào biết ở đâu nhận thay phím thi chỉ cho em với thanks all T__T

amexlove

GÂY DỰNG
hiz bác nào biết chỗ chỉ em với ạ :( giá rổ luôn hộ em với nhé T___T chứ còn mỗi đầu cao su lồi lên ấn oằn tà là vằn khó chịu quá :( mà em lại nhà nghèo hok có xiền thay cả bàn phím mới :(

duonganh46

GÂY DỰNG
hiz bác nào biết chỗ chỉ em với ạ :( giá rổ luôn hộ em với nhé T___T chứ còn mỗi đầu cao su lồi lên ấn oằn tà là vằn khó chịu quá :( mà em lại nhà nghèo hok có xiền thay cả bàn phím mới :(

Thế chắc bác phải kiếm ở các cửa hàng ở Lê Thanh Nghị hoặc Lý Nam Đế thôi, đi 1 loạt cho nhanh

amexlove

GÂY DỰNG
hiz .... cảm ơn ý kiến của bạn ...

Dogmatix

GÂY DỰNG
Bác ở HN hay HCM? nếu ở HN thì em thấy tốt nhất là bác nên mang máy tới nhìn xem họ lắp, xong rồi mang về, cẩn thận kẻo họ luộc hết đồ đấy

tuan_laptop83

GÂY DỰNG
Bàn phím bây h cũng rẻ mà bạn , tầm 400k, tìm phím thì hơi khoai vì bàn phím DV6000 có mấy loại xương bàn phím khác nhau, chưa chắc đã trùng của bạn :)

amexlove

GÂY DỰNG
cảm ơn các bác đã có bác sửa máy tính gọi em qua cho không em 2 phím đó với xương rồi ạ :)) ^^

minervehp

Cu Tý
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Hơ hơ HN sướng nhề, HP tìm cái gì cũng khó :D

Bài viết cần bạn xem thêm

Mình có mua nước hoa chiết của bạn này nhưng lâu ko nhận được hàng nên vào hòm thư để trao đổi, khi vào hòm thư thì không thấy cuộc trò chuyện với bạn đó nữa, ai gặp tình trạng này chưa ạ
...