help me .... plz .... bàn phím con lap của em bị mất 2 nút cần thay thế

Các thớt khác của amexlove

amexlove

GÂY DỰNG
mình có 1 laptop dv6000 bị mất 2 phím "B" va` "," bị mất cả 2 miếng nhựa giữ phím và phím .... bác nào biết ở đâu nhận thay phím thi chỉ cho em với thanks all T__T

amexlove

GÂY DỰNG
hiz bác nào biết chỗ chỉ em với ạ :( giá rổ luôn hộ em với nhé T___T chứ còn mỗi đầu cao su lồi lên ấn oằn tà là vằn khó chịu quá :( mà em lại nhà nghèo hok có xiền thay cả bàn phím mới :(

duonganh46

GÂY DỰNG
hiz bác nào biết chỗ chỉ em với ạ :( giá rổ luôn hộ em với nhé T___T chứ còn mỗi đầu cao su lồi lên ấn oằn tà là vằn khó chịu quá :( mà em lại nhà nghèo hok có xiền thay cả bàn phím mới :(

Thế chắc bác phải kiếm ở các cửa hàng ở Lê Thanh Nghị hoặc Lý Nam Đế thôi, đi 1 loạt cho nhanh

amexlove

GÂY DỰNG
hiz .... cảm ơn ý kiến của bạn ...

Dogmatix

GÂY DỰNG
Bác ở HN hay HCM? nếu ở HN thì em thấy tốt nhất là bác nên mang máy tới nhìn xem họ lắp, xong rồi mang về, cẩn thận kẻo họ luộc hết đồ đấy

tuan_laptop83

GÂY DỰNG
Bàn phím bây h cũng rẻ mà bạn , tầm 400k, tìm phím thì hơi khoai vì bàn phím DV6000 có mấy loại xương bàn phím khác nhau, chưa chắc đã trùng của bạn :)

amexlove

GÂY DỰNG
cảm ơn các bác đã có bác sửa máy tính gọi em qua cho không em 2 phím đó với xương rồi ạ :)) ^^

minervehp

Cu Tý
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Hơ hơ HN sướng nhề, HP tìm cái gì cũng khó :D

Bài viết cần bạn xem thêm

Cảm ơn bạn đã thông tin.