Help me: Vỡ màn hình HP Voice Messenger

anhchec

NHẬP HỘI
Tình hình là em vừa làm vỡ cái màn hình con đt HP Voice Messenger của em rồi. Bác nào biết chỗ nào thay đc ko, ới em với. Đen quá. :((

vietphuongqct

Strange Style
HẠNG NHẤT
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Màn hình con này của pác hiện tại ko có bán trên thị trường bác ạ :(:(
Nếu có thể giúp đc bác e cố găng hỏi giùm cho bác, khi có thông tin sẽ PM ngay cho bác
thân :):)

chucuoihp

GÂY DỰNG
Bác Việt trùm dòng này nói thế thì bó tay rồi :(.
Mua mấy dòng hiếm này sợn nhất khoản hỏng hóc. Bói không ra linh kiện thay thế =.=

IEEE

GÂY DỰNG
Tình hình là em vừa làm vỡ cái màn hình con đt HP Voice Messenger của em rồi. Bác nào biết chỗ nào thay đc ko, ới em với. Đen quá. :((
Mới mua mà đã bị vỡ rồi ah? Con này làm gì đã có máy cũ và linh kiện thay thế?
Bạn có thanh lý không?

anhchec

NHẬP HỘI
Con màn hình này chắc vô phương rồi phải không các bác? Bác nào cần mua lại máy, em thanh lý luôn.

Máy em mới dùng có hơn 2 tuần, chỉ vì để con điện thoại này trong túi quần dắt xe tỳ vào mà màn hình nó rạn mất một vết, có đèn nền sáng nhưng tối om luôn.
Các bác rút kinh nghiệm nhé, đừng bao giờ bỏ điện thoại vào túi quần bên phải. :(

Bác nào mua lại em thanh lý luôn nhé.

LapPro

GÂY DỰNG
Con màn hình này chắc vô phương rồi phải không các bác? Bác nào cần mua lại máy, em thanh lý luôn.

Máy em mới dùng có hơn 2 tuần, chỉ vì để con điện thoại này trong túi quần dắt xe tỳ vào mà màn hình nó rạn mất một vết, có đèn nền sáng nhưng tối om luôn.
Các bác rút kinh nghiệm nhé, đừng bao giờ bỏ điện thoại vào túi quần bên phải. :(

Bác nào mua lại em thanh lý luôn nhé.

Cái màn hình phía trong thì có thể đặt mua đc, nhưng cái chính là cái màn cảm ứng liền vỏ bên ngoài thì đúng là khó...nói. Chưa thấy chỗ bán:-?.

anhchec

NHẬP HỘI
Con HP Voice là con smartphone, không có cảm ứng bác ạ. Em mới mua được con Xperia X1 rồi. Giờ muốn thanh lý cái xác con HP Voice messenger này. Bác nào cần thì PM em nhé. Máy gần như mới nguyên, pin như mới, full box.

Quyền - 0984888980

LapPro

GÂY DỰNG
Con HP Voice là con smartphone, không có cảm ứng bác ạ. Em mới mua được con Xperia X1 rồi. Giờ muốn thanh lý cái xác con HP Voice messenger này. Bác nào cần thì PM em nhé. Máy gần như mới nguyên, pin như mới, full box.

Quyền - 0984888980

Mặt ngoài chỗ màn hình có bị vỡ ko bạn.
Màn hình có thể đặt mua khoảng 50$ :)
Hic, thêm 1 tẹo nữa mua đc con smart phone HTC rùi :(

Bài viết cần bạn xem thêm

Cảm ơn bạn đã thông tin.