Help me ! Xóa Living solf vietnamese keyboard

14 Tháng tư 2007 lúc 19:57
Mình đã remove Living solf vietnamese keyboard nhưng vô add remove vẫn còn. Và trong phần keyboard vẫn sử dụng được ( sau khi xóa đã RS ).Bác nào biết xóa chỉ mình với . Thanks too much !:(
thằng này nó dai dẳng lắm, chỉ có nước HR cho nó thôi
nếu không thì tranh thủ UpROM mới luôn đi, vừa mất cái KB chết tiệt đó, vừa có ROM mới
Ck.

maianhtungsten

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
16 Tháng tư 2007 lúc 18:13
Không biết sao chứ mình gỡ được bình thường, đừng Hardreset vội, bạn thử làm cách này nhé:
* Dùng SPB Pocket Plus khởi động thiết bị sang chế độ Safe Mode
* Mở trình quản lý Resco Explorer, đặt chế độ cho phép hiển thị các file ẩn hệ thống *.dll, *.cpl, *.drv, *.htp.
* Xóa file LingvoSoft Vietnamese keyboard trong thư mục: Windows, Windows/AppMgr.
* Xóa cả thư mục Vietnamese Keyboard trong Program File.

kidnapper80

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
18 Tháng tư 2007 lúc 14:34
Đã xóa cái bàng phím xấu quắc đó :D

Cách nhanh chóng gọn lẹ là mình đã HR :D. Cái thằng này đúng dai.Nếu dai mà đẹp thì không nói.Đằng này xấu quắc :D heheheheh. Cảm ơn các bạn đã giúp đỡ !!!:D

maianhtungsten

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
18 Tháng tư 2007 lúc 17:51
Hardreset thì em chịu thôi:D
Vấn đề LingvoSoft Vietnamese keyboard là của bộ tử điển Lingvo, ở đây không phải là đẹp hay xấu mà là bộ gõ tiếng Việt có dấu này hoàn toàn hiển thị khác với bộ gõ tiếng Việt Uncode truyền thống vì thế cần có bộ gõ này để tìm kiếm, tra từ tiếng Anh sang Việt mới thực hiện được.

Bạn cứ thử nhìn ở dưới xem:

Bài viết cần bạn xem thêm

Nhìn thấy được nhu cầu hẹn hò của thị trường trong nước không ngừng tăng cao, với mong muốn có một môi trường hẹn hò chất lượng và an toàn dành riêng cho người Việt, tháng 11/2018 ứng dụng hẹn hò online Geency chín ...
Lazada Vietnam Master card on Monday