Help me!!!

i-mate

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Em đang xài 1 con MDA T-Mobile, mini ý ạ. Hôm trước em có nhờ bạn mua hộ ở Mai Hắc Đế chương trình từ điển kin kin dành cho con máy của em. Copy hết vào memory card rùi, install rùi, mọi cái ok cả, nhưng mà khi bật vào chương trình đó thì k biết xài thế nào nữa, ví dụ muốn tra từ điển Anh- Việt thì lại k biết vào đâu để add fần mềm của chương trình, tra từ điển như thế nào nữa. Mong các bác chỉ giúp em chóng chóng 1 chút, em đang rất rất rất cần nó á :-s

i-mate

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Thêm nữa cho em hỏi, khi register fiên bản này, ngoài device ID sẵn rồi thì active code có fải là cái key mà các anh ghi kèm theo đĩa ko? Nếu fải thì sao em type cái key đó vào, ok rồi mà khi coi ở about nó vẫn kêu là unregistered verson? Hix các anh giúp gấp cho em với :( plzzzzzz !!!

lampham

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
1. Muốn sử dụng được kinkin 2.0 thì sau khi cài vào phải đăng ký. Sau khi bạn activate phải soft reset thì mới được.
2. Vô seting chọn Dictionary (ies), tìm thư mục (card) có chứa các file từ điển add vô là xong. Bây giờ thì bạn có thể dùng được rồi. Chúc vui.

i-mate

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
dạ thế em hỏi khí k fải chứ soft reset như thế nào ạh? Em lần đầu dùng máy, chưa hiểu và nắm rõ cách xài cho lắm, mấy anh có thể chỉ rõ hơn k a?

hoanggiangph

GẮN KẾT
cuoi chet mat

vuthanhdu said:
Hi hi, Soft reset tức bác phải tháo pin của nó ra, để khoảng 1 tiếng rồi lắp lại. Sau đó nhớ cài lại nhé.
Ha ha, bác này ác thật, chỉ vậy em nó ... khi nào khá lên nổi đây!!!!

i-mate

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
oạch mấy anh có thương thì chỉ giùm hẳn hoi với, em là girl ko am hiểu đc mấy cái máy móc này như mấy anh đâu, k biết cũng k giấu dốt, nên mong mấy anh chỉ giùm cái a

ba_na_na

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
vuthanhdu said:
Hi hi, Soft reset tức bác phải tháo pin của nó ra, để khoảng 1 tiếng rồi lắp lại. Sau đó nhớ cài lại nhé.
Sợ bác quá thôi. Chọt vào cái lỗ nhỏ cạnh lỗ sạc pin đó bạn gì ơi!

lampham

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
vuthanhdu said:

Bạn này chơi kiểu gì vậy ta, sao lại hướng dân người ta làm như thế.......Không hiểu nổi.

i-mate

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
trùi có ai giải thích giùm em là vì sao sau khi em điền key vào rùi, reset rùi mà vẫn có thông báo là unregistered hay ko? Nếu cứ như vậy làm sao em xài đc chương trình này?

Bài viết cần bạn xem thêm

Cảm ơn bạn đã thông tin.