help me

treo

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
18 Tháng bảy 2007 lúc 23:42
Em mới tậu một con treo 650 cingular secondhand, Hardreset xong , syncronize với máy tính thì Ok , tất cả list tel từ outlook đều chuyển qua được dt nhưng mở ct palm déktop lên thì trong mục contact không thấy gì cả , các bác giúp em với

còn nữa , khi cài Ringgo Pro vào thì nó khởi động liên tục không vào được màn hình chính , buộc lòng em phải gở nó ra khỏi card, có cách nào cài ct này vào mà không bị tình trang như vậy không , mong các anh em giúp một tay ,
Thank a lot

TreoLove

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
19 Tháng bảy 2007 lúc 10:30
1. đặt PIM conduits qua Palm Desktop, sync lại lần nữa sẽ thấy.
2. Ringo được nén dưới dạng installer nên bạn phải tap vào đó nó sẽ tự bung những file cần thiết. Bạn phải để trong RAM chứ còn để trong card thì lopping reset là phải rồi.

treo

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
19 Tháng bảy 2007 lúc 13:27
1. đặt PIM conduits qua Palm Desktop, sync lại lần nữa sẽ thấy.
2. Ringo được nén dưới dạng installer nên bạn phải tap vào đó nó sẽ tự bung những file cần thiết. Bạn phải để trong RAM chứ còn để trong card thì lopping reset là phải rồi.
Bac treolove oi , bac vui long giup em them voi, em ,em khong biet cai Pim conduct no nam o dau , và dua qua palm de sktop bang cach nao
cam on bac truoc

Bài viết cần bạn xem thêm

Có chút thắc mắc. Xin hỏi Mod và các anh e hội.
Bản thân hay tham gia đấu giá cũng như tổ chức đấu.
Nhưng có 1 vài trường hợp thực hiện giao dịch ko suông sẻ cho lắm, cũng như “Treo đầu dê bán thịt Dog”. Nên ẩn bên trong ...
Lazada Vietnam Master card on Monday