Help! Nên mua Exec Music hay Atom?

drnguyenbao

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
5 Tháng tám 2007 lúc 09:48
Tôi thích cái màn hình xoay và bàn phím bự của Exec Music nhưng chưa biết cái này ra sao cả, tôi có dùng thử Atom thấy cũng ổn, bây giờ định mua PPC mới nhưng đang do dự không biết mua cái nào, vậy mong các bác PRO trợ giúp dùm với! Thank nhiều!

justice2011

SNIPER
GẮN KẾT
5 Tháng tám 2007 lúc 10:11
Exec chắc là hay hơn Atom rồi
tùy vào điều kiện của mỗi người nữa, nếu phải thường xuyên đi lại và bỏ điện thoại vào túi quần thì Exec không thật sự là một chọn lựa hay

Fat_guy

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
5 Tháng tám 2007 lúc 17:08
Nói chung bạn dùng con EXEC đi. Trước mình cũng phân vân như bạn định mua con ATOM. Nhưng bạn mà mua ATOM là hối hận đó. Giờ mình dùng EXEC nè (chính xác là T mobile MDA pro) nhưng thấy tuyệt luôn, chẳng có gì phàn nàn. Màn hình to, lướt web sướng lém.
Dùng ATOM loa rè mà ko hay. Tóm lại là bạn nên dùng EXEC.

8855

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
5 Tháng tám 2007 lúc 21:08
Exec mà cũng có phiên bản music ah, giờ em mới nghe thấy. Exec cầm to quá, lúc nghe điện thoại nhìn cứ như bị cái dép đập vào mặt. Với lại cơ cấu xoay nhiều nên chắc là dễ hỏng hóc hơn :D

acer

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
5 Tháng tám 2007 lúc 22:15
Làm gì có Exec music nhỉ, pó tay....hichicc.....Exec là đỉnh nhất rùi, atom không bằng đâu......

Bài viết cần bạn xem thêm

Bây giờ là thời đại của công nghệ, internet, smartphone, tablet, máy tính, robot,... vân vân. Thì nó cũng ảnh hưởng rất nhiều đến con người kể cả người già và trẻ em.
Mỗi gia đình bây giờ đều cho con nhỏ sử dụng các thiết bị điện tử như điện thoại, m ...
Lazada Vietnam Master card on Monday