Help ! Newbie cần giúp đỡ về palm treo 650 ạ !

ngocchinh

NHẬP HỘI
tình hình là e mới dùng lần đầu,mong các pro giúp đỡ e ạ!
mô tả: khi e đang chạy 1 chương trình, như chát hoặc quản lí file dùng bình thường, nhưng nếu ko dùng và để đến lúc màn hình tắt đi ko sáng nữa thì mở lên chương trình đó cũng đóng mất rồi à, e mới dùng nên chưa biết cài đặt thế nào, tức là lúc mà tắt đèn màn hình cũng là đóng luôn các soft mình đang chạy, hay là palm thế phải ko ạ, mong các pro chỉ giáo dùm e với, thanks nhiều ạ !:-&:-&

palmist

GÂY DỰNG
quan trọng là lúc bạn mở lên lại bằng phím nào, nếu dùng phím "power" + "center" thì k mất, chỉ sợ bạn dùng phím "home" hay phím "call" thì nó mới mất thôi

ngocchinh

NHẬP HỘI
đúng như bác nói, hjhj, e biết sử dụng rồi, thanks bác nhiều ạ, à tiện hỏi phần mềm chát IM+ có mua được key trên Palm ko bác nhỉ, hôm trc e nhập 1 cái key loại cho BB vào mà nó báo " license ko sử dụng cho model này" , thanks bác nhiều !

toke

GÂY DỰNG
mình thấy cũng nhiều bác rao bán key phần mềm chat chit cho Palm, giá hợp lý, ko đắt như BB. chỉ tiếc là nó ko hỗ trợ font tiếng Việt tốt.

Bài viết cần bạn xem thêm

Gửi All
Theo mình để đảm bảo tính minh bạch cũng như an toàn trong việc tham gia đấu giá nên chăng hhvn nên xác thực tài khoản tất cả các thành viên tham gia đấu giá. Xác thực tài khoản bằng việc yêu cầu thanh viên tham gia phải xác thực giấy tờ tuỳ ...