HELP: O2 mini S ko cài dược chương trình lên thẻ nhớ ?

29 Tháng sáu 2007 lúc 19:20
Mình đang sử dụng O2 mini S.Từ trứơc giờ vẫn cài ct lên the nhớ bình thường nhung ko biết sao hôm nay cài lên the nhớ thì ko được.Khi nhấn vao file CAB thì máy chỉ hiện thông báo"Iinstallation of ".,,,,,,,," vas unseccessfull.".Thử kết nối với PC cai bằng Active Sync cũng bị trường hợp tương tự. Thử trong mục Remove Programms thì ko thấy xuất hiện ct nào dù trước đó mình đã cài rất nhiều ct.

Giúp mình voi mấy huynh ơi.

hoangcao243

CFA lv3
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
29 Tháng sáu 2007 lúc 19:59
Bác thử dùng thẻ khác xem, khả năng thẻ bị lỗi hoặc phần mềm đó của bác bắt buộc phải cài trực tiếp trên máy mà không support cài trên thẻ.

HPHPHP

HHVN - DỰ BỊ
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
29 Tháng sáu 2007 lúc 20:33
Mình đang sử dụng O2 mini S.Từ trứơc giờ vẫn cài ct lên the nhớ bình thường nhung ko biết sao hôm nay cài lên the nhớ thì ko được.Khi nhấn vao file CAB thì máy chỉ hiện thông báo"Iinstallation of ".,,,,,,,," vas unseccessfull.".Thử kết nối với PC cai bằng Active Sync cũng bị trường hợp tương tự. Thử trong mục Remove Programms thì ko thấy xuất hiện ct nào dù trước đó mình đã cài rất nhiều ct.

Bệnh nèy em đã gặp 1 lần,HR lại đi bác,kô còn cách nào tốt hơn :p

hanhpn

Hạnh Phúc Nhất
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
30 Tháng sáu 2007 lúc 14:09
Phần tiếp xúc với thẻ nhớ gặp vấn đề rồi. Format lại thẻ nhớ (nếu vẫn đọc được) và cài lại là OK thôi.

rok

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
30 Tháng sáu 2007 lúc 16:34
Bệnh nèy em đã gặp 1 lần,HR lại đi bác,kô còn cách nào tốt hơn :p
Chính xác
E cũng bị 1 lần
Hình như nhiểm VR

27 Tháng bảy 2007 lúc 09:10

Bệnh này chưa có thuốc chữa sao ấy, em cũng hỏi mãi mà cũng ko thấy ai trả lời các bác ah, ngày trước em cũng có bị nhứ thế, nhưng từ lúc up lên bản PV4+AS 4.5 là dùng OKE, Ko hiểu sao nữa, nên bác cứ up đi khỏi bị bịnh này quay lại làm phiền nữa :D

Bài viết cần bạn xem thêm

Xin mạn phép mở topic này xin Admin và Mod đóng giúp dùm mình 2 topic sau ạ, vì hàng đã bán rùi mà bấm report xin đóng topic nhiều lần rùi mà vẫn chưa được:
https://www.handheld.com.vn/threads/ban-2-lens-canon-18-55-is-ii-va-canon-75-300-iii.506 ...
Lazada Vietnam Master card on Monday