Help !!!!!!!! Tạo Shortcut trên TodayScreen

phantb63

NHẬP HỘI
Thấy các bác tạo Skin đẹp qúa. Nhưng cho em hỏi cách tạo Shortcut trên cái màn hình Today Screen như thế nào ? Em thấy có bác hỏi nhưng chưa bác nào động lòng chỉ bảo những kẻ học đòi mới mua máy như em.
Xin đa tạ

dungnv

GÂY DỰNG
Tap vào Màn hình giữ rồi chọn Add/Remove Items
Vào ô Category chọn .... rồi tích vào các chương trình mình muốn có shortcut ở màn hình Today. Không thích thì remove nó đi
Cứ chọc bừa đi bạn, khám phá chiếm 90% sự thú vị khi dùng PDA đấy.

caohungvn

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Muốn làm được vậy phải cà SPB Pocket Plus bác à... soft có thể lên Net tìm hoăc PM cho em nhé, em send qua mail cho :D

phuongsfc

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Hi!
Tôi chưa có WM5 nhưng đang dùng CT Claunch 123 cũng đưa icon lên today được, CT có dung lượng nhỏ khỏang 195kb nếu bạn muốn thì vào SD của ppcvn sục vẫn còn hay sao ấy. Còn nếu như ko được thì pm cho tôi, tôi sẽ chuyển cho. thử xem thằng này có tác dụng gì cho bạn ko.

baothangvn

GẮN KẾT
dùng spbplus đi là tốt nhất, bạn cài vào thử thì có quá nhiều icon để bạn chọn rồi đấy, thử nhé bác

phantb63

NHẬP HỘI
Em dùng SPB Pocket Plus đưa Icon ra Today Screen được rồi, nhưng hơi bị bé.
Có bác nào làm cho to ra được không, xin chỉ giáo.

lampham

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Bác tab and hold ngay cái icon đó, hiện ra menu chọn large icon là xong, chúc vui

Bài viết cần bạn xem thêm

Dear Mod,

Tại topic này : https://www.handheld.com.vn/threads...l-co-ket-thuc-22h22p-ngay-01-06.593249/page-2

Nhờ Mod xem giúp bài bid của bác Phan Gia Minh có hợp lệ không và ai là người win hợp lệ ạ :

E ...