Help: thẻ SD tự nhiên không nhận ra đc nữa

nguyenminh

GÂY DỰNG
dlam1981 said:
mình cho nó đi bác sĩ rồi, nhưng bác sĩ chưa trả lời nữa. Nếu bác sĩ bó tay thì mình format = máy chụp hình KTS thử xem.

Cám ơn bác NguyễnMinh nhưng mình ở HCM, cũng hơi xa bác nên cũng phiền bác wá.

Cám ơn các bác đã chỉ dẫn nhé.
Nếu tất cả bó tay mời chuyển trực tiếp về cho tôi theo địa chỉ dưới chữ ký.Nếu đúng hàng Toshiba xịn sẽ đổi mới cho bác.
Thù lao : Cafe một bữa khi nào vô SG.

danglam1981

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
nguyenminh said:
Nếu tất cả bó tay mời chuyển trực tiếp về cho tôi theo địa chỉ dưới chữ ký.Nếu đúng hàng Toshiba xịn sẽ đổi mới cho bác.
Thù lao : Cafe một bữa khi nào vô SG.

Em cho nó đi bác sĩ tư mà vẫn chưa thấy nó về, nếu bác sĩ tư bó tay thì em sẽ check số sơri và gửi cho bác ngay!
Cám ơn bác, bác nhiệt tình quá!!! :)

thanhtri456789

MÁY HỎNG
Hồi đó mình cũng bị như vậy, làm hết mọi cách mà vẫn không được. Không có cái gì nhận ra card thì format quái gì được. Bạn thử dùng cách này xem, đem ra tiệm rửa ảnh kỷ thuật số, nhờ họ format lại (họ dùng máy rửa hình format) nhờ cái này mà minh cứu được cái card của mình đấy. Còn không được nữa chắc phải xin tiền mẹ đóng học phí thôi..he...he

PPC user

GÂY DỰNG
Anh em cho hỏi kinh nghiệm: Thẻ SD thì có bị giới hạn về phần trăm dung lượng ta nên xài không? Xài tối đa khoảng bao nhiêu phần trăm là an toàn? Sở dĩ tôi có câu hỏi ấu trĩ này là vì thấy cứ ghi đến trên 80% là thấy phần system info báo màu đỏ. Cảm ơn các anh em.

moneymind

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
PPC user said:
Anh em cho hỏi kinh nghiệm: Thẻ SD thì có bị giới hạn về phần trăm dung lượng ta nên xài không? Xài tối đa khoảng bao nhiêu phần trăm là an toàn? Sở dĩ tôi có câu hỏi ấu trĩ này là vì thấy cứ ghi đến trên 80% là thấy phần system info báo màu đỏ. Cảm ơn các anh em.

Nó màu đỏ là để báo cho bác thẻ sắp bị đầy, nên trang bị một thẻ mới. Bác có thể ghi tối đa dữ liệu, không ảnh hưởng gì đến tuổi thọ của thẻ

Bài viết cần bạn xem thêm

Mình có mua nước hoa chiết của bạn này nhưng lâu ko nhận được hàng nên vào hòm thư để trao đổi, khi vào hòm thư thì không thấy cuộc trò chuyện với bạn đó nữa, ai gặp tình trạng này chưa ạ
...