Help: Tìm khách sạn ở Bình Dương

Các thớt khác của trungctu

trungctu

Dự bị *****
Staff member
GÂY DỰNG
Em cần tìm khách sạn ở Thị xã Thủ Dầu Một với tiêu chí bình dân và lịch sự.

Anh em nào ở Bình Dương giúp em với nhé.

Em xin cảm ơn trước ạ.

minhai

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Bác tham khảo khách sạn Thắng Lợi - 121 Thích Quảng Đức, Phú Cường, TDM - 06503853494 giá phòng khoảng 200-350 có ăn sáng..

new_comer

Mập member
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Không biết do lần đó em xui hay sao, tối có việc về Tây Ninh nhưng do bận về không kịp, tạt ngang Thủ Dầu Một ngủ lại sáng về. Em chạy lòng vòng đâu cỡ lít xăng, không thấy cái KS nào hết các bác ạ. Em ko thể tin được. Nghĩ chả nhẽ dân ở đây nó ko xxx nhỉ (sorry các bác, trong đầu em KS mọc lên đa phần là để người ta vào xxx). Chạy 1 hồi cỡ 1 tiếng thấy được cái KS to lắm, thấy nó to quá ngại ko dám vào. Chạy tiếp thì chỉ có đúng cái KS đó. Với chạy dọc ra bờ sông có cái nhà nghỉ công đoàn. Em bó tay với TDM.
Mà chắc nó nằm ở khu nào đó em ko thấy chứ chả nhẽ nó lại ít như vậy sao các bác nhỉ?

trungctu

Dự bị *****
Staff member
GÂY DỰNG
Bác tham khảo khách sạn Thắng Lợi - 121 Thích Quảng Đức, Phú Cường, TDM - 06503853494 giá phòng khoảng 200-350 có ăn sáng..

Em cám ơn anh Hải ạ.

Với chạy dọc ra bờ sông có cái nhà nghỉ công đoàn.

Vậy bác có ghé Nhà nghỉ Công đoàn không?

new_comer

Mập member
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Vậy bác có ghé Nhà nghỉ Công đoàn không?

Em chạy về hướng Củ chi luôn chứ ko ghé nhà nghỉ công đoàn. Em có hỏi thì nó bảo là 250-300k đêm. Chỗ đó được cái gần bờ sông.

trungctu

Dự bị *****
Staff member
GÂY DỰNG
Em chạy về hướng Củ chi luôn chứ ko ghé nhà nghỉ công đoàn. Em có hỏi thì nó bảo là 250-300k đêm. Chỗ đó được cái gần bờ sông.

Thank anh Vinh ạ.

Chắc ít có thành viên HHVN ở Bình Dương, vậy thì Search :D
http://www.vnnavi.com/binhduong/travel/hotel.html

Thank anh ạ. Em cũng tìm được một số, nhưng không ghi rõ giá cả. Sắp tới, em sẽ thường xuyên đi BD nên giá cả cũng là vấn đề cần quan tâm.

Khách sạn Bảo Trấn
Xã Tân An, Tx. Thủ Dầu Một
Tel: (84-650) 830 899

Khách sạn Bông Sen
15 Trừ Văn Thố, Tx. Thủ Dầu Một
Tel: (84-650) 822 137

Khách sạn Phương Khanh
Lô 5 ô 1-2 Khu đô thị Chánh Nghĩa, Tx. Thủ Dầu Một
Tel: (84-650) 831 448

Khách sạn Phương Thanh
Xã Đinh Hoa, Tx. Thủ Dầu Một
Tel: (84-650) 831 448

Khách sạn Sông Trà
Phường Phú Hòa, Tx. Thủ Dầu Một
Tel: (84-650) 753 852/ 755 612

Khách sạn Thiên Lộc
Phường Hiệp Thành, Tx. Thủ Dầu Một
Tel: (84-650) 838 819

resque2

GÂY DỰNG
Cho ké với.
Hè 2010 mình cần mướn 1 căn hộ cao cấp ở Sài Gòn khoảng 1 tháng, trong nội thành càng tốt. Anh Lam Sơn hoặc bạn nào biết tìm ở đâu (website, điện thoại, địa chỉ, email...) xin chỉ dùm, nếu được thì chỉ rõ thủ tục/điều kiện luôn nha. Mình không thích ở khách sạn nhưng nếu kẹt thì phải đành chịu thôi. Cám ơn các bạn trước nha

Bài viết cần bạn xem thêm

Bài này giờ xem lại vẫn hay, cám ơn bác thớt