Help Về từ điển TDDT

anhhung_7610

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
E đang xài treo600.Cài từ điển TDDT vào mà ko thể nào đánh chữ co dấu tra cứu được.Cao thủ nào giúp e 1 cái.

vaduc

Dedicated to technology
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Từ điển này không cần phải gõ dấu, nhưng nếu bác muốn gõ dấu thỉ cũng không có cách nào cả. Bác chỉ cần nhập từ vào thì sẽ hiện lên danh sách từ vựng cho bác chọn.

Agassi

THÀNH VIÊN DANH DỰ
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
anhhung_7610 said:
E đang xài treo600.Cài từ điển TDDT vào mà ko thể nào đánh chữ co dấu tra cứu được.Cao thủ nào giúp e 1 cái.
Bàn phím ảo có ký tự tiếng Việt mà :)

anhhung_7610

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
E chọt tùm lum chỗ tren máy thế mà ko kiếm được bàn phím ảo ở đâu cả.Bản của e là v.1.3. Bác nào có version mới mà có bàn phím ảo thì cho e 1 cái.E bó tay rồi.Thanks bác nhiều.

dihuta

THÀNH VIÊN DANH DỰ
anhhung_7610 said:

Sao bác không dùng Roadlingua hay BDicty, vừa dễ dùng hơn, nhiều từ hơn, chạy nhanh hơn lại nhẹ máy hơn nữa.

Có thể dùng font VChuTeu cho Treo 600. Đã test và cài rất nhiều Treo. Chạy tốt! VietFontPro bản fix VietPalm nói cũng dùng được cho Treo 600 đấy.

aera

cô đơn trên mạng
GẮN KẾT
Cơ mà nếu xài từ điển Đức-Việt hay Việt-Đức thì chỉ có TDDT thui.
Cơ mà cũng ko nhiều từ lắm,và cũng ko có nhiều thông tin.

Bài viết cần bạn xem thêm

Gửi All
Theo mình để đảm bảo tính minh bạch cũng như an toàn trong việc tham gia đấu giá nên chăng hhvn nên xác thực tài khoản tất cả các thành viên tham gia đấu giá. Xác thực tài khoản bằng việc yêu cầu thanh viên tham gia phải xác thực giấy tờ tuỳ ...