Help!!Zire 71 keu re re

Agassi

THÀNH VIÊN DANH DỰ
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Cái này có nói rồi đó, bác thừ search xem sao nhé !

longthi

GẮN KẾT
cái này đành chịu thôi bạn rất nhiều anh em đã từng bị như bạn rồi (con zire 72 của mình hồi trước cũng vậy) mà chưa rỏ nguyên nhân,chỉ có 1 cách tạm thời là khi dán miếng kiếng bảo vệ màn hình,bạn nên dán sao cho che cả phần thân máy tiếp xúc với màn hình thì sẽ giảm bớt tiếng kêu thôi

Agassi

THÀNH VIÊN DANH DỰ
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
aera said:
Dung do, Palm keu nhu the la bt, PPC con keu to hon co, dung bao gio doi sang PPC nhe
Từng xài Palm (Sony Clié) không thấy kêu, moăơ chuyển qua PPC xài hết tính năng kể cả bluetooth, WiFi... cũng không thấy kêu bác ạ !!???

palmsg

GẮN KẾT
Agassi said:
Từng xài Palm (Sony Clié) không thấy kêu, moăơ chuyển qua PPC xài hết tính năng kể cả bluetooth, WiFi... cũng không thấy kêu bác ạ !!???
Mình cũng xài rất nhiều đời máy PPC mà có thấy con nào kêu đâu nhỉ.

thanhcuong

GẮN KẾT
HE..H.E.E.E.H.E.CHUYỆN NHỎ

MÁY CÁC BÁC NÀO BỊ THÌ CỨ ĐEM LÊN 74 NGUYỄN VĂN CỪ, QI GẶP ANH TÙNG PALM BẮN 1 PHÁT LÀ XONG NGAY THÔI. HE.H..E..CHÚC BÁC THƯỢNG LỘ BÌNH AN.

Bài viết cần bạn xem thêm

Gửi All
Theo mình để đảm bảo tính minh bạch cũng như an toàn trong việc tham gia đấu giá nên chăng hhvn nên xác thực tài khoản tất cả các thành viên tham gia đấu giá. Xác thực tài khoản bằng việc yêu cầu thanh viên tham gia phải xác thực giấy tờ tuỳ ...