Hepl!! Wifi và pin backup của Ipaq 4150

Hoangnam_fr

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
16 Tháng ba 2007 lúc 16:39
Chú 4150 của em đang yên thì Wifi lăn ra chết (tạm gọi như vậy). Không hiểu sao bây giờ em vào Ipaq Wireless để kích hoạt Wifi thì đèn xanh báo sóng Wifi không sáng và cũng không có dấu hiệu gì của Wifi nữa cả. Hỏi 1 anh trên My PDA thì anh ấy nói có thể up lại rom nhưng em mới chuyển từ 02 sang dùng Hp nên không ranh mấy vụ này của Hp cho lắm nghe nhiều người nói là HP dễ chết hơn các dòng 02!! :(
Tuy vậy có lẽ em vẫn sẽ liều, bác nào có kinh nghiệm vụ này làm ơn chỉ dùng em chi tiết cách up rom nhé và mấy file cần download nữa!!

Xin cảm ơn các bác nhiều

luonghoanganh

Điên điên
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
16 Tháng ba 2007 lúc 17:10
Bác vào trang của HP ấy, hp.com. Rồi download bản ROM mới nhất của nó về, thực hiện chính xác những gì nó hướng dẫn là không bao giờ chết. Không cần phải liều, chỉ cần cẩn thận thôi. :). Chúc bác thành công

16 Tháng ba 2007 lúc 20:29
hix, 4150 dùng dở hơi dã man. Không nâng cấp được lên 2005 nên hơi tí là mất dữ liệu. Dùng cạn pin hoặc gần hết pin mà để lâu là cài lại từ đầu. Hình như con này không có pin backup bác ạ

handhelp

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
16 Tháng ba 2007 lúc 22:51
hix, 4150 dùng dở hơi dã man. Không nâng cấp được lên 2005 nên hơi tí là mất dữ liệu. Dùng cạn pin hoặc gần hết pin mà để lâu là cài lại từ đầu. Hình như con này không có pin backup bác ạ
@dlam2k:Này tớ hỏi thật, dùng 4150 bao giờ chưa mà phát biểu tung tung thế
biết thì thưa thốt ko biết thì đừng có nói blah blah người ta cười cho

@hoangnam: nếu ko do rơi rớt hay va đập gì về phần cứng em nghĩ là ko hỏng được đâu , bác gắng HR hoặc up rom lại xem thế nào nhé

HPHPHP

HHVN - DỰ BỊ
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
16 Tháng ba 2007 lúc 23:35
4150 là công cụ cho học sinh sinh viên đó bác ạh,nếu bác sợ mất dữ liệu thì có thể backup lại,kô thể mất dc,và,nếu hết pin mà mất dữ liệu ngay thì pin backup đã die,....

Bài viết cần bạn xem thêm

Lazada Vietnam Master card on Monday