HHVN chuyển đổi server mới và thay đổi giao diện

Các thớt khác của bad

bad

<b><font color="blue">Bad is very Bad</font></b>
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
2 Tháng tư 2007 lúc 17:20
Bắt đầu từ ngày hôm nay HHVN chính thức sử dụng một server mới. Kèm theo đó là thay đổi giao diện trang chủ, thay đổi dần giao diện của diễn đàn.

Thời gian tới chúng tôi sẽ cố gắng chú tâm vào việc xây dựng nội dung để diễn đàn ngày càng phong phú và hấp dẫn bổ ích hơn nữa.

Rất mong sự cộng tác và xây dựng của các bạn!

Việc chuyển đổi server có thể gây ra một số lỗi nằm ngoài tầm kiểm soát, trong trường hợp các bạn phát hiện ra lỗi hãy thông báo cho chúng tôi để xử lý kịp thời.

Xin cảm ơn.

hieutq

hieutq@handheld.com.vn
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
2 Tháng tư 2007 lúc 17:30
Giao diện mới ở ngoài trang chủ trông rất ok. Nhưng vào diễn đàn thì mình thấy giao diện phía trên banner (có màu đỏ trông cung đẹp) nhưng so với bố cục toàn bộ diễn đàn thì kô phù hợp lắm giữa màu xanh nhạt và màu đỏ.
Server mới có vẻ vào chậm hơn server lúc trước (em dùng mạng vnn và cảm thấy thế).
Có lẽ BQT đa hoàn tất.

bad

<b><font color="blue">Bad is very Bad</font></b>
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
2 Tháng tư 2007 lúc 17:36
Mình đang dùng đường truyền FPT, rất cần các bạn khẳng định thông tin trên. Nhưng khả năng ĐÚNG là rất cao vì server của HHVN thuê đường truyền của FPT. VNN và FPT....

vdzungsu

Tiểu thương gia
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
2 Tháng tư 2007 lúc 18:01
thảo nào hôm nay mỗi lần vào lại phải gõ lại user và pass. có khi do chuyển server. giơ thì hết rồi. Đúng là có hơi chậm thật, e cùng dùng của vdc

HDcam

HHVN - UNTITLED
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
2 Tháng tư 2007 lúc 18:07
Server mới chạy nhanh quá , em xài fpt mà. Giao diện mới rất rõ ràng và đẹp mắt tuy cái logo và hàng màu đỏ bên trên em cảm thây chưa thật hài hòa với màu sắc tổng thể của HHVN lắm. Nhưng tốc độ thì ấn tượng thật! vote cho em server mới này một cái :D
nhưng em thấy dòng chữ màu đỏ có vẻ không "đàn ông" lắm
Em cũng thấy thế, mới nhìn vào đọc thì giống Hoa Hậu Việt Nam:D

DHL

.: HHVN :.
Staff member
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
2 Tháng tư 2007 lúc 18:14
@ All: Trong thời điểm thay đổi này, mọi người sẽ cảm thấy chưa kịp thích nghi với giao diện mới, vì dù sao giao diện cũ cũng đã gắn bó với mọi người một thời gian lâu rồi. Tuy nhiên, BĐH chúng tôi cũng đã cố gắng hết sức để có thể tạo một giao diện mới đẹp hơn, rõ ràng hơn. Vì vậy mong mọi người góp ý thêm để chúng tôi hoàn thiện:D

Bài viết cần bạn xem thêm

Lazada Vietnam Master card on Monday