HHVN có nên gửi mail vào email của nick đã Ban Vĩnh viễn

Các thớt khác của DungQT
Status
Không mở trả lời sau này.
Hôm nay check mail rất ngạc nhiên và bực mình khi nhận được mail của HHVN chúc mừng sinh nhật. Trong khi đó HHVN đã Ban nick của mình vĩnh viễn, vì lý do tranh luận với Mod Bad,very bad.
Yêu cầu HHVN, ban luôn email của mình đừng gửi thêm email nào nữa. Thanks nhiều.
Nick của mình là BQuynh, đây là nick mượn tạm.

nghiemhung

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Tốt nhất là bác BAN email của HHVN đi, đừng cho nó chui vào hòm (thư) của bác nữa. Thiếu gì công cụ lọc mà bác phải tức tối viết lên đây.

hungnv

DJ-Nonstop(Zclack_VipLak)
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Hôm nay check mail rất ngạc nhiên và bực mình khi nhận được mail của HHVN chúc mừng sinh nhật. Trong khi đó HHVN đã Ban nick của mình vĩnh viễn, vì lý do tranh luận với Mod Bad,very bad.
Yêu cầu HHVN, ban luôn email của mình đừng gửi thêm email nào nữa. Thanks nhiều.
Mượn hay của bác thì có khác gì nhau, bác là bị ban do lý sự cùn & chọc ngoáy lung tung chứ có phải "tranh luận" gì đâu mà để bụng và hậm hực thế:D

E nói thế chả biết có đúng tới 90% ko? Bác có cái avata đẹp nhỉ, nhưng mà bị đụng hàng roài:D Thích thì làm 1 cái copy làm giề:D

ngoanhson

V.I.P
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Thua ông rồi đấy !!! :mad:

Thế mới biết không phải ở ngoài đời mà lên diễn đàn cũng còn có nhiều củ chuối đến thế.

Thôi nhờ các MOD del giúp đi cho rồi.

starnt

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Thua ông rồi đấy !!! :mad:

Thế mới biết không phải ở ngoài đời mà lên diễn đàn cũng còn có nhiều củ chuối đến thế.

Thôi nhờ các MOD del giúp đi cho rồi.
hơ, đầu tiên là HHVN củ chuối, sau đó mới tới ông kia củ chuối, rồi chúng ta reply vào đây cũng củ chuối nốt, thôi, chuyện chẳng có gì, xóa hết database của bác kia là xong

Status
Không mở trả lời sau này.

Bài viết cần bạn xem thêm

Các bác cho em hỏi điều kiện gì để được đăng đấu giá vậy ạ?
Nick em dùng đã lâu rồi mà thấy ko cho mở thớt đấu giá. :(

Cảm ơn các bác!
Lazada Vietnam Master card on Monday