HHVN có nên tạm thời bỏ các cuộc Đấu giá?

Các thớt khác của ducga
Status
Không mở trả lời sau này.

ducga

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
4 Tháng bảy 2007 lúc 00:13
Tình hình là rất tình hình, dạo này phong trào đấu giá đang nở rộ, thế nhưng mà cứ đến tầm cao điểm là 10h30 -> 12h đêm, lúc các phiên đấu giá thường kết thúc thì HHVN nhà mình lại die :(.

Em bị rớt 2,3 lần đấu giá vì lí do không vào được rồi, mà như thế thiết nghĩ sẽ rất thiệt cho các bác chủ topic đấu giá, vì thường lúc cuối mới là lúc các bác đấu nhanh và đẩy giá lên cao nhất.

Mong đợi ý kiến của Ban điều hành ạ!

Em xin chân thành cảm ơn.

Ký tên: Đức Gà

sid

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
4 Tháng bảy 2007 lúc 02:10
có gì đâu. Nhiều ng quá nên bandwitch ko chịu được là server down và khởi động lại hoặc fix. Cách làm là nên khuyên các người seller là nên để time kết thúc xen kẽ nhau đi, tức là tầm 6h chiều hay 12h trưa chẳng hạn. Cách đó cũng là cách giúp HHVN cân bằng hơn đó

toan1101

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
4 Tháng bảy 2007 lúc 02:16
có gì đâu. Nhiều ng quá nên bandwitch ko chịu được là server down và khởi động lại hoặc fix. Cách làm là nên khuyên các người seller là nên để time kết thúc xen kẽ nhau đi, tức là tầm 6h chiều hay 12h trưa chẳng hạn. Cách đó cũng là cách giúp HHVN cân bằng hơn đó
giờ đó thì đâu có rãnh ở nhà mà đấu giá đâu bác :(

MitDac24581

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
4 Tháng bảy 2007 lúc 03:02
Hey, Sid's come back :)

Cũng là tai nạn ngoài ý muốn thôi. Hiện tại Server chạy chưa thực sự ổn định, mong anh em thông cảm!

hoangcao243

CFA lv3
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
4 Tháng bảy 2007 lúc 08:55
Các bác chủ topic chỉ cần thêm 1 dòng chú ý " trong trường hợp server bị down thì cộng thêm 1 ngày bid hoặc cái gì đó tương tự như đấu giá lại hoặc abc gì đó là được. EM nghĩ vấn đề quan trọng là việc đấu giá thiếu nghiêm túc của nhiều mem mới cơ ^.^

Lam Sơn

Super Moderators
Staff member
4 Tháng bảy 2007 lúc 09:03
HHVN có nên tạm thời bỏ các cuộc Đấu giá?
Ý kiến của LS : Không tạm thời bỏ các cuộc đấu giá, vì nó là "một phần tất yếu của cuộc sống" :D
Về tầm 10h30 -> 12h đêm nếu HHVN nhà mình hay die thì mình đổi giờ lại cho sớm hơn, chứ thường kết thúc phiên đấu giá vào lúc 23 giờ nhiều hôm buồn ngủ quá :eek:

ducga

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
4 Tháng bảy 2007 lúc 09:14
Ý kiến của LS : Không tạm thời bỏ các cuộc đấu giá, vì nó là "một phần tất yếu của cuộc sống" :D
Về tầm 10h30 -> 12h đêm nếu HHVN nhà mình hay die thì mình đổi giờ lại cho sớm hơn, chứ thường kết thúc phiên đấu giá vào lúc 23 giờ nhiều hôm buồn ngủ quá :eek:
Ý em là tạm thời bỏ để khi nào server ổn định hơn sẽ tiếp tục, chứ ai chẳng thích đấu giá phải ko ạ :D, chính vì vậy nếu mà có sự cố đúng lúc cao điểm thì mất hứng lắm :p.

lampham

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
4 Tháng bảy 2007 lúc 10:34
Theo mình cũng nên tạm thời ngưng đấu giá đến khi server ổn định.

chan_an168

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
4 Tháng bảy 2007 lúc 11:14
Mình nghĩ nên xen kẽ giờ đấu giá là ổn thôi.
- 23h là lúc mọi người đang ở nhà.
- 4h30 chiều là lúc mọi người chuẩn bị tan sở.
- 11h30 trưa là lúc mọi người chuẩn bị ăn cơm.

Chủ đấu giá nên xem xét giờ giấc thích hợp cho mình và cho mọi người, và cho cả server nữa.

Status
Không mở trả lời sau này.

Bài viết cần bạn xem thêm

Shenzhen Sunsoar Circuit Technology is specialized in Printed Circuit Board & PCB Assembly including components sourcing, functional test and complete assembly for clients all over the world.
All of our base materials and process can meet ROHS and U ...
Lazada Vietnam Master card on Monday