HHVN đổi Slogan...

Các thớt khác của huuquynh

huuquynh

Staff member
NHẬP HỘI
22 Tháng tám 2007 lúc 23:21
Luôn thay đổi, đó là cách mà chúng tôi đang cố gắng làm mới mình, và để chia sẻ thông tin, kiến thức, tiện ích với mọi người. Chúng tôi quyết định đổi slogan của HHVN.

"Tech - All in your hand!" chuyển thành "SERVICES TO YOUR HAND"

Việc thay đổi Slogan liên quan đến định hướng phát triển của HHVN. Mong rằng các bạn từ nay nghĩ đến HHVN là nghĩ đến SERVICES. Chúng tôi hân hạnh được phục vụ tất cả mọi người, mang lại giá trị và hữu ích nhất cho người dùng thiết bị mới!

Chúc một ngày tốt lành!

Aha

Je vous tout
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
23 Tháng tám 2007 lúc 08:56
Luôn thay đổi, đó là cách mà chúng tôi đang cố gắng làm mới mình, và để chia sẻ thông tin, kiến thức, tiện ích với mọi người. Chúng tôi quyết định đổi slogan của HHVN.

"Tech - All in your hand!" chuyển thành "SERVICES TO YOUR HAND"

Việc thay đổi Slogan liên quan đến định hướng phát triển của HHVN. Mong rằng các bạn từ nay nghĩ đến HHVN là nghĩ đến SERVICES. Chúng tôi hân hạnh được phục vụ tất cả mọi người, mang lại giá trị và hữu ích nhất cho người dùng thiết bị mới!

Chúc một ngày tốt lành!
Ơ,câu sologan này ghi chỗ nào mà em không để ý thấy nhỉ?Mà sao lại chọn services hả bác?Em thấy từ phục vụ này nó cảm giác giống như làm dịch vụ.Sao bác không chọn câu khác đề cập đến tính hỗ trợ lẫn nhau của cộng đồng HH.Chẳng hạn như "HH-tri thức cộng đồng",hay cái gì đó cộng đồng chẳng hạn.:D :D :D
Giao diện được thay đổi,trông đẹp hơn,tiện hơn,và :D cấu trúc làm em nhớ đến trang chủ - nắng chiều.. của em :D

tung2403

Thích du lịch bụi
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
23 Tháng tám 2007 lúc 09:40
Mới có một tuần đi công tác không vào được diễn đàn mà thấy khác hẳn. Em thấy dùng từ SERVICES là chuẩn đấy. Mình hiểu theo nghĩa rộng hơn các bác ạ. Bây giờ các cơ quan công quyền cũng còn phải hiểu là như vậy đối với người dân cơ mà. Chúc diễn đàn ngày càng phát triển mạnh hơn nữa.

hoangcao243

CFA lv3
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
23 Tháng tám 2007 lúc 10:59
Ơ,câu sologan này ghi chỗ nào mà em không để ý thấy nhỉ?Mà sao lại chọn services hả bác?Em thấy từ phục vụ này nó cảm giác giống như làm dịch vụ.Sao bác không chọn câu khác đề cập đến tính hỗ trợ lẫn nhau của cộng đồng HH.Chẳng hạn như "HH-tri thức cộng đồng",hay cái gì đó cộng đồng chẳng hạn.:D :D :D
Giao diện được thay đổi,trông đẹp hơn,tiện hơn,và :D cấu trúc làm em nhớ đến trang chủ - nắng chiều.. của em :D
Đúng là từ "công nghệ- tất cả trong tầm tay" thành " dịch vụ tận tay":( nghe có vẻ rất là ....:(, thấy tính công nghệ bắt đầu ít đi.

nobita

THÀNH VIÊN DANH DỰ
23 Tháng tám 2007 lúc 11:23
Các bạn đừng théc méc nữa. Là bởi những người có trách nhiệm hơi nghiêng về quan điểm muốn đồng nhất Diễn đàn với Doanh nghiệp. Theo tôi hiểu thì là như vậy và nếu là tôi thì sẽ không như vậy.

23 Tháng tám 2007 lúc 14:06
Còn đối với riêng cá nhân em.Em lúc nào cũng ủng hộ HHVN bằng 2 tay.Em đã học hỏi đc rất nhiều trên forum này.Cứ có gì thắc mắc là em vào forum check ko thì post hỏi ý kiến mọi người và đc mọi người giải đáp rất tận tình.Chúc HH luôn luôn phát triển

Hassler

Mót lười
Staff member
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
23 Tháng tám 2007 lúc 14:42
Chẳng hạn như "HH-tri thức cộng đồng",hay cái gì đó cộng đồng chẳng hạn.:D :D :D
cái này giống HH - Y tế cộng đồng quá :p

các anh công bố cái feature mới nữa chứ nhỉ? cái đọc tin nhanh 3 hàng ở trên đầu ý :)

Bài viết cần bạn xem thêm

Nhờ các mod xử lý dùm em vụ này:

Bạn @Linh-tn thắng đấu giá nhưng không tiến hành giao dịch, gọi điện không nghe máy, nhắn tin không trả lời. Mong mod xử lý giùm. Em cảm ơn

https://www.handheld.com.vn/threads ...
Lazada Vietnam Master card on Monday