Híc, ủng hộ mình với

Các thớt khác của killed

killed

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Híc, bà con ủng hộ với

Tối đi nhậu với bạn bè đồng nghiệp thì uống cũng không vào (mặc dù ăn vẫn được và rất no). Còn tối về nằm ngủ thì cứ trằn trọc mãi nên ngủ lúc nào không hay.
Túm lại là cơ thể nó như đang thất thần: người tôi đi một nửa hồn ở lại.

http://www.ntmk.info/miki/showthread.php?p=327090#post327090

new_comer

Mập member
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
=)) iu rồi cơ đấy =)).
Thôi bác cứ vác xe ra đứng chỗ đó tầm 2 năm thía nào cũng lại gặp em nó, nhưng mà đang ôm eo thằng xấu đau xấu đớn nào đấy I-)

tuandh08

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
BÁc thấy đồng phục NTMK cơ mà. Ra trường đấy trồng cây khoảng 1 tuần là gặp thôi

chichvn

Cùi bắp
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Chơi ơi tưởng gì khó chớ mấy dụ này dễ òm; í pác là làm sao quên đi đễ dễ ngủ chứ gì; cứ tới mỗi tiệm thuốc tây mua mỗi nơi 5 viên thuốc ngủ là nóa bán liền àh; đi cỡ chục tiệm là có thuốc uống để ngủ dô tư mòa :))=))

xờ pam tíu mod đừng ban đầu em nha huhuhuuh:((

ngocnguyenhung

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
bác killed sắp chết rồi.=))
Bác ra trước trường NTMK trồng cây si, ngày này qua ngày khác, tháng này qua tháng khác, kiểu gì cũng gặp. Chúc bác may nắm
PS: sao lúc đó không lôi cái di động ra chụp một tấm hình, bây giờ có phải dễ kiếm hơn không?

hanhpn

Hạnh Phúc Nhất
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Em nhớ lần đầu đi leo Phan Xi Păng (năm 2001), lúc đi từ Sapa qua mấy cái bản để đến chân núi, gặp mấy bà già dân tộc móm mém cầm dao, chỉ mặt mình nói nhặng lên. Thằng thổ dân nó bảo mấy bà này đang bắt chồng đấy. Cả bọn chuyển hết mặt sang màu green.

Đừng dại bác ạ, chỉ vì một cái áo NTMK mà có khi là một bà già ở bản đấy.

hoangkimlong

GÂY DỰNG
Em nhớ lần đầu đi leo Phan Xi Păng (năm 2001), lúc đi từ Sapa qua mấy cái bản để đến chân núi, gặp mấy bà già dân tộc móm mém cầm dao, chỉ mặt mình nói nhặng lên. Thằng thổ dân nó bảo mấy bà này đang bắt chồng đấy. Cả bọn chuyển hết mặt sang màu green.

Đừng dại bác ạ, chỉ vì một cái áo NTMK mà có khi là một bà già ở bản đấy.
thế hôm ấy ko bà nào bắt bác đi cho roài nhỉ?> =))
@: bác chủ chắc si quá hóa hâm rồi

Bài viết cần bạn xem thêm

Gửi All
Theo mình để đảm bảo tính minh bạch cũng như an toàn trong việc tham gia đấu giá nên chăng hhvn nên xác thực tài khoản tất cả các thành viên tham gia đấu giá. Xác thực tài khoản bằng việc yêu cầu thanh viên tham gia phải xác thực giấy tờ tuỳ ...