hiện tg:desktop tự đống ság tối.bấm vào desktop thì hiện calendar

thang87

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
15 Tháng bảy 2007 lúc 16:17
Hic.Lần trước có hỏi mấy bác về vụ này rồi mà không làm đc j.
Máy của em là Tmobile mda (giống 02s).
Hiện tượng là:+ kể từ khi hard reset thì đã hiện ra cái calendar khi bấm vào.
+màn hình để tự nhiên cũng tự nhiên lại sáng ,lúc sau lại tắt.
+Bấm tắt màn hình thì vô vọng.Nó vừa tắt đc 1s thì lại tự động bất lên cái màn hình calendar.

Em nhớ không nhầm là em bị vụ này từ khi sặc điện bằng nguồn máy tình(qua cổng usb).Sạc đc 1 thời gian thì bị thế.Ngày trước có bị thế 1 lần ,em hard reset lại thì hết luôn.
Lần trước các sư huynh của HHVN đã chỉ ra 2 cách là :canh lại màn hình và hard reset.Nhưng chúng đều không đc>
HELP ME!

microlab

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
15 Tháng bảy 2007 lúc 18:55
Hic.Lần trước có hỏi mấy bác về vụ này rồi mà không làm đc j.
Máy của em là Tmobile mda (giống 02s).
Hiện tượng là:+ kể từ khi hard reset thì đã hiện ra cái calendar khi bấm vào.
+màn hình để tự nhiên cũng tự nhiên lại sáng ,lúc sau lại tắt.
+Bấm tắt màn hình thì vô vọng.Nó vừa tắt đc 1s thì lại tự động bất lên cái màn hình calendar.

Em nhớ không nhầm là em bị vụ này từ khi sặc điện bằng nguồn máy tình(qua cổng usb).Sạc đc 1 thời gian thì bị thế.Ngày trước có bị thế 1 lần ,em hard reset lại thì hết luôn.
Lần trước các sư huynh của HHVN đã chỉ ra 2 cách là :canh lại màn hình và hard reset.Nhưng chúng đều không đc>
HELP ME!
Bạn đang dùng bản rom nào?Tốt nhất bạn Up lại rom là đc,nếu Up lại rom mà ko đc thì bạn tháo máy ra vệ sinh lại máy,hiện tượng này có thể do phím nào đó bị dính.Chúc thành công.

Bài viết cần bạn xem thêm

116610LN – Rolex Submariner Date
Tình trạng đồng hồ: full set đủ hộp sổ thẻ. Hàng đã qua sử dụng nguyên Orizin Rolex có xước dăm qua quá trình sử dụng.
Kính, kim cọc mặt số original hoàn hảo không lỗi lầm. Model sport đang rất hiếm và được săn lùng ...
Lazada Vietnam Master card on Monday